| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
|---|---|
| Ký ức | 2G DDR4/4G DDR |
| Nhiệt độ thích ứng | -20 - 80 ℃ |
| Các loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF cao nhất 512GB |
| Hệ điều hành | Android 9.0 |
| tên | Bo mạch chủ công nghiệp JLD-A06 |
|---|---|
| Máy ảnh | Hỗ trợ máy ảnh MIPI |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn , bật và tắt nguồn tự động |
| Mô hình NO. | JLD-A06 |
| Màn hình cảm ứng | I2c * 2 |
| Nhiệt độ thích ứng | -20 - 80 ℃ |
|---|---|
| Ký ức | 2G DDR4/4G DDR |
| đầu vào video | HDMI2.1 CVBS |
| eMMC | 16G/32G/64G/128G |
| kích thước PCB | 130mmX110mm |
| Product name | Fanless Rockchip RK3288 CPU Android 10.0 Onboard 2GB Memory 8GB ROM Wifi motherboard PCBA JLD076 |
|---|---|
| Memory | 2.2G DDR3 or 4G DDR3 |
| Storage | 3.8G ~64G for option(open board standard is 8G ) |
| Type | Multilayer pcb |
| Material | RF4 |
| Tên sản phẩm | Bảng điều khiển màn hình hiển thị 10,1 inch Bo mạch chủ với màn hình cảm ứng và đầu ra HD-MI JLD076 |
|---|---|
| Máy ảnh | Máy ảnh MIPI/USB |
| HDMI | Đầu ra HMDI |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ đầu ra Video LVD, EDP và HDMI và độ phân giải cao nhất 3840x2160. |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ khi tắt nguồn, hỗ trợ tự động khởi động lại và tắt. |
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 Optional |
|---|---|
| PCB size | 170mmX170mm |
| USB interface | USB3.0/USB HOST/OTG |
| Operation system | ANDROID11/Linux |
| EMMC | 16G To 64G Optional(standard 16G) |
| Tên sản phẩm | Bảng chính cho thang điểm eletronic |
|---|---|
| CPU | RK3566 Quad-Core 64-bit Cortex-A55 Processor GPU: ARM G52 2EE |
| GPU | ARM G52 2EE |
| NPU | Hỗ trợ sức mạnh điện toán 1T |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| Tên sản phẩm | RK3568 Bảng hệ thống nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Kiểu | PCB đa lớp |
| CPU | Cortex-A55 (64 bit, lên đến 2.0GHz)-đa nhiệm hiệu quả cho khối lượng công việc nhúng. |
| GPU | ARM G52 2EE - Hỗ trợ API đồ họa nâng cao (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) cho UIS và hiển thị. |
| Tên sản phẩm | Bảng điều khiển hiển thị JLD-P03 |
|---|---|
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
| Hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| Tên sản phẩm | Bảng nhúng cho máy POS |
|---|---|
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| RTC | Giả sử |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ hiển thị cấp độ dọc |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |