| Tên sản phẩm | Hệ thống nhúng ARM PCBA MainBoard |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn và bật/tắt tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Giao diện âm thanh | Giắc cắm tai nghe 3,5 mm, giao diện micrô 2P2.0, giao diện loa 4P2.0 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ máy POS nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn, tự động bật và tắt nguồn |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Mạng lưới | Hỗ trợ WiFi không dây 10 MHz/100 MHz và 2,4g/5G |
|---|---|
| Bộ nhớ flash | 4G Nandflash Hỗ trợ cao nhất 16G NANDFLASH (Hỗ trợ EMMC 32G) |
| Khả năng phát âm | Âm thanh nổi |
| RTC | Hỗ trợ |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ LVD, đầu ra video MIPI Định nghĩa đầu ra cao nhất: 1920x1200 |
| ĐẬP | 1G DDR3 ((maxium hỗ trợ 2GB) |
|---|---|
| Khả năng phát âm | Âm thanh nổi |
| Các loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF --- Đĩa 32G cao nhất |
| TỐC BIẾN | 4G Nandflash Hỗ trợ cao nhất 16G NANDFLASH (Hỗ trợ EMMC 32G) |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V/2A |
| TỐC BIẾN | 4G Nandflash Hỗ trợ cao nhất 16G NANDFLASH (Hỗ trợ EMMC 32G) |
|---|---|
| ĐẬP | 1G DDR3 ((maxium hỗ trợ 2GB) |
| Các loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF --- Đĩa 32G cao nhất |
| Khả năng phát âm | Âm thanh nổi |
| Kích thước PCB | 120mmX85mm |
| Cput | Px30 Tần số tối đa1.4GHz |
|---|---|
| TỐC BIẾN | 4G Nandflash Hỗ trợ cao nhất 16G NANDFLASH (Hỗ trợ EMMC 32G) |
| Mạng lưới | Hỗ trợ WiFi không dây 10 MHz/100 MHz và 2,4g/5G |
| ĐẬP | 1G DDR3 ((maxium hỗ trợ 2GB) |
| Kích thước PCB | 120mmX85mm |
| Mạng | Hỗ trợ LAN 10 MHz/100 MHz1000 MHz và WiFi không dây 2,4g |
|---|---|
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ Dolby Sound |
| Kích thước LCD Tùy chọn | 7/8/10.1/13.3/15.6/18,5/21,5, v.v. |
| Bộ nhớ trong | EMMC 16G/32G/64G/128G/256G Tùy chọn (Nhãn 16GB) |
| GPIO | Ủng hộ |
| Tên sản phẩm | 16G-128G Bộ nhớ flash tùy chọn Bo mạch chủ Android với nguồn cung cấp năng lượng đầu vào DC12V-24V c |
|---|---|
| Cổng âm thanh | Giắc cắm tai nghe 3,5 mm, giao diện micrô 2P2.0, giao diện loa 4P2.0 |
| Bộ nhớ flash | Tùy chọn 16G-128G |
| Loại bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số tối đa 2.0GHz |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ máy bán hàng tự động lớp 12V công nghiệp với bộ nhớ DDR3 2.2G và màn hình cảm ứng LCD 13 |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào 12V /3A |
| Khả năng phát âm | Stereo, hỗ trợ âm thanh Dolby |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ đầu ra Video LVD, EDP và HDMI và độ phân giải cao nhất 3840x2160. |
| Hiển thị | 5/7/10.1/13.3/15/18.5/21,5 inch LCD Màn hình cảm ứng LCD |
| Tên sản phẩm | Cách mạng hệ thống POS của bạn với 10/100/1000M Ethernet POS Motherboard và 3.5mm Audio Port Android |
|---|---|
| Loại bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số tối đa 2.0GHz |
| Đầu Ra Video | HDMI |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVD , EDP , MIPI , HDMI |