| Tên sản phẩm | JLD-P02 Android Embedded System Board |
|---|---|
| eMMC | 16G/32G/64G/128G |
| Ký ức | 2G/4G/8G DDR4 |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ hiển thị cấp độ dọc |
| Mạng không dây | 2,4g / 5g truy cập internet không dây WIFI |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
|---|---|
| tp | Giao diện I2C /USB TP |
| Loại thẻ nhớ | Thẻ TF |
| kích thước PCB | 100mm * 80mm |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V3A |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn , bật và tắt nguồn tự động |
|---|---|
| Hiển thị | Hỗ trợ LVD , EDP , MIPI , HDMI |
| cổng nối tiếp | 7 Tổng cộng, các loại tùy chọn, TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), RS485 ((0-2 PC) |
| Giao diện hộp tiền mặt | RJ11 6P6C |
| NPU | 1tops |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V3A |
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| eMMC | Tùy chọn 16G-128G |
| Tên sản phẩm | Bảng chính cho Kiosk thanh toán tự đặt hàng |
|---|---|
| CPU | RK3288 Bộ xử lý Cortex-A17-A17, tần số cao nhất là 1,8 GHz |
| GPU | Mali-T764GPU |
| RTC | hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt điện, hỗ trợ chức năng bật và tắt điện tự động |
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ điều khiển nhúng |
|---|---|
| TP | Giao diện I2C và USB TP |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Nhiệt độ | -20°-80°C |
| Máy ảnh | Camera MIPI |
| Tên sản phẩm | bảng chủ Linux nhúng |
|---|---|
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ Dolby |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| TP | Giao diện I2C và USB TP |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| tên | Bảng nhúng JLD-F03 cho máy nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| CPU | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, với tần số cao nhất là 2.0GHz |
| GPU | ARM G52 2EE |
| Giao diện USB | USB3.0 HOST/OTG |
| kích thước PCB | 122mm*75mm |
| Màn hình chạm | Hỗ trợ |
|---|---|
| Bộ nhớ ngoài | Hỗ trợ TF-cao nhất thẻ 512g |
| Màn hình màn hình kép | Không hỗ trợ |
| CPU | Amlogic T972 Cortex-A55 AMLogic T972, với tần số cao nhất là 1,9 GHz |
| GPU | CÁNH TAY Mali-G31 MP2 |
| Tên sản phẩm | Quảng cáo bảng hiệu kỹ thuật số Bo mạch chủ Linux nhúng |
|---|---|
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ Dolby |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| TP | Giao diện I2C và USB TP |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |