| ส่วนประกอบ | ข้อมูลจำเพาะ |
|---|---|
| CPU | RK3588 octa-core (4×Cortex-A76 + 4×Cortex-A55) ความถี่สูงสุด 2.8GHz |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 รองรับ OpenGL ES 1.1/2.0/3.1/3.2, Vulkan 1.1,1.2, OpenCL 1.1,1.2,2.0 |
| NPU | หน่วยประมวลผลประสาท 6 TOPS |
| หน่วยความจำ | 2G/4G/8G DDR4 เลือกได้ |
| EMMC | 16G-128G เลือกได้ |
| การแสดงผล | รองรับ LVDS (dual 8), EDP, MIPI, HDMI, VGA |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi พร้อม Bluetooth |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 12 / Linux Ubuntu |
| การ์ดหน่วยความจำ | TF-CARD |
| อินเทอร์เฟซ USB | ซ็อกเก็ต USB 2.0 ในตัว (5 ชิ้น), USB 2.0 ภายนอก (2 ชิ้น), USB 3.0 HOST/OTG ภายนอก (1 ชิ้น) |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 พอร์ตพร้อมตัวเลือกประเภท: TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| RTC | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดเครื่องพร้อมเปิด/ปิดอัตโนมัติ |
| กล้อง | เข้ากันได้กับกล้อง USB |
| ขนาด PCB | 170 มม. × 170 มม. |
| แหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC 12V |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20°C ถึง 80°C |
คะแนนโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด