| Thành phần | Thông số kỹ thuật |
|---|---|
| CPU | RK3588 octa-core (4×Cortex-A76 + 4×Cortex-A55) với tần số tối đa 2,8GHz |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.1/3.2Vulkan 1.1,1.2, OpenCL 1.1,1.2,2.0 |
| NPU | Đơn vị xử lý thần kinh 6 TOPS |
| Bộ nhớ | 2G/4G/8G DDR4 tùy chọn |
| EMMC | 16G-128G tùy chọn |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVDS (dual 8), EDP, MIPI, HDMI, VGA |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi với Bluetooth |
| Hệ điều hành | Android 12 / Linux Ubuntu |
| Thẻ nhớ | TF-CARD |
| Giao diện USB | Các ổ cắm USB 2.0 tích hợp (5 bộ), USB 2.0 bên ngoài (2 bộ), 3.0 bên ngoài HOST / OTG (1 bộ) |
| Cổng hàng loạt | Tổng cộng 5 cổng với các loại tùy chọn: TTL (1-5pcs), RS232 (0-4pcs), RS485 (0-2pcs) |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt điện với bật / tắt điện tự động |
| Máy ảnh | Máy ảnh USB tương thích |
| Kích thước PCB | 170mm × 170mm |
| Cung cấp điện | Đầu vào DC 12V |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 80°C |
Đánh giá chung
Ảnh chụp nhanh về xếp hạng
Sau đây là phân phối của tất cả các xếp hạngTất cả đánh giá