| CPU | RK3568 ถึง 2.0GHz |
|---|---|
| GPU | ARM G52 2EE |
| NPU | 1TOPS การประมวลผล AI |
| ความจํา | 2G / 4G / 8G DDR4 เป็นตัวเลือก |
| การเก็บ EMMC | 16G-128G ไม่จําเป็น |
| อินเตอร์เฟซการแสดง | LVDS EDP MIPI HDMI |
| เสียง | สเตเรียพร้อมผลเสียง Dolby, แจ็คหูฟัง 3.5 มิลลิเมตร, ไมโครโฟนและอินเตอร์เฟซเสียง |
| การสร้างเครือข่าย | 10/100M/1000M Ethernet, 2.4G/5G WiFi, บลูทูธ |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 อูบนูตู 2004, Debian 10 |
| Port USB | 4x USB 2.0 ภายใน, 1x USB 3.0 HOST ภายนอก, 1x OTG ภายนอก |
| สายพานลําดับ | จํานวนทั้งหมด 4 ตัว (TTL, RS232, RS485 ตัวเลือก) |
| ขนาด PCB | 140mm × 91mm × 1.6mm |
| พลังงาน | การเข้า DC 12V 3A |
| อุณหภูมิการทํางาน | -20°C ถึง 80°C |
คะแนนโดยรวม
ภาพรวมการให้คะแนน
ต่อไปนี้คือการกระจายของเรตติ้งทั้งหมดรีวิวทั้งหมด