| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด PCBA ระบบฝังตัว ARM |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟและเปิด/ปิดอัตโนมัติ |
| กล้อง | กล้อง USB |
| อินเตอร์เฟซเสียง | แจ็คหูฟัง 3.5 มม., อินเตอร์เฟสไมโครโฟน 2p2.0, อินเตอร์เฟสลำโพง 4p2.0 |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดเครื่อง POS แบบฝัง |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | หุ่นยนต์ |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดเครื่อง เปิดและปิดเครื่องอัตโนมัติ |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| จีพียู | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| เครือข่าย | รองรับ 10MHz/100MHz และ 2.4G/5G WIRELESS WIFI |
|---|---|
| เมมโมรี่แฟลช | 4G NANDFLASH การสนับสนุนสูงสุด 16G NANDFLASH (EMMC รองรับ 32G) |
| การออกเสียง | ระบบเสียงสเตอริโอ |
| ร.ฟ.ท | หนุน |
| เอาต์พุตวิดีโอ | สนับสนุน LVDS, MIPI Video Output คำจำกัดความเอาต์พุตสูงสุด: 1920x1200 |
| แกะ | 1G DDR3 ((maxium การสนับสนุน 2GB) |
|---|---|
| การออกเสียง | ระบบเสียงสเตอริโอ |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับการ์ด TF --- 32 กรัมดิสก์สูงสุด |
| แฟลช | 4G NANDFLASH การสนับสนุนสูงสุด 16G NANDFLASH (EMMC รองรับ 32G) |
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต DC12V/2A |
| แฟลช | 4G NANDFLASH การสนับสนุนสูงสุด 16G NANDFLASH (EMMC รองรับ 32G) |
|---|---|
| แกะ | 1G DDR3 ((maxium การสนับสนุน 2GB) |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับการ์ด TF --- 32 กรัมดิสก์สูงสุด |
| การออกเสียง | ระบบเสียงสเตอริโอ |
| PCB SIZ | 120mmX85mm |
| cput | PX30 ความถี่สูงสุด 1.4GHz |
|---|---|
| แฟลช | 4G NANDFLASH การสนับสนุนสูงสุด 16G NANDFLASH (EMMC รองรับ 32G) |
| เครือข่าย | รองรับ 10MHz/100MHz และ 2.4G/5G WIRELESS WIFI |
| แกะ | 1G DDR3 ((maxium การสนับสนุน 2GB) |
| PCB SIZ | 120mmX85mm |
| เครือข่าย | รองรับ 10MHZ/100MHZ1000MHZ LAN และ 2.4G WIFI ผ่านสายไร้สาย |
|---|---|
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุน Dolby Sound |
| ขนาดแอลซีดีเป็นตัวเลือก | 7/8/10.1/13.3/15.6/18.5/21.5 ฯลฯ |
| หน่วยความจำภายใน | EMMC 16G/32G/64G/128G/256G เป็นตัวเลือก (ฉลาก 16GB) |
| จีพีไอโอ | สนับสนุน |
| ชื่อสินค้า | 16G-128G แฟลชเมมรี่ตัวเลือก แอนดรอยด์ เมอร์บอร์ดด้วย DC12V-24V ไฟไฟเข้าสําหรับความต้องการของลูกค้าขอ |
|---|---|
| พอร์ตเสียง | แจ็คหูฟัง 3.5 มม., อินเตอร์เฟสไมโครโฟน 2p2.0, อินเตอร์เฟสลำโพง 4p2.0 |
| หน่วยความจำแฟลช | 16G-128G ให้เลือก |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55, ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| ชื่อสินค้า | มาเธอร์บอร์ดเครื่องจำหน่ายเครื่องจำหน่าย Android เกรด 12V อุตสาหกรรมพร้อมพื้นที่เก็บข้อมูล 2.2G DDR3 |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต 12V /3A |
| การออกเสียง | สเตอริโอสนับสนุน Dolby Sound |
| เอาต์พุตวิดีโอ | สนับสนุนเอาต์พุตวิดีโอ LVDS, EDP และ HDMI และความละเอียดสูงสุด 3840x2160 |
| ชั้นวาง | 5/7/10.1/13.3/15/18.5/21.5 นิ้วหน้าจอสัมผัส LCD |
| ชื่อสินค้า | ปฏิวัติระบบ POS ของคุณด้วยเมนบอร์ด Ethernet POS 10/100/1000m ของเราและพอร์ตเสียง 3.5 มม. Android 11 |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55, ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| เอาต์พุตวิดีโอ | เอชดีเอ็มไอ |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ชั้นวาง | สนับสนุน LVDS, EDP, MIPI, HDMI |