| Product Name | 6 TOPS NPU Industrial ARM Board 2.4G/5G WiFi BT Optional 16G-128G EMMC Embedded System Ubuntu/Linux/Android12 OS RK3588 Motherboard |
|---|---|
| EMMC | 16G-128G Optional |
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 Support OpenGL ES 1.1/2.0/3.1/3.2, Vulkan 1.1,1.2, OpenCL 1.1,1.2,2.0 |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| ความเข้ากันได้ | เข้ากันได้กับตู้จำหน่ายเครื่องจำหน่ายต่างๆ |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | Ethernet, Wi-Fi, Bluetooth |
| กล้อง | กล้อง MIPI/USB |
| uart | rs232/ttl*8 |
| อุณหภูมิการปรับตัว | -20 - 80 Centigrade |
| ชื่อสินค้า | 8GB RAM 128GB ROM Industrial Edge Computer พร้อม RK3568 ระบบฝังตัว Android 11 และ Linux |
|---|---|
| ขนาด | 240*180*48 มม. |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V/5A |
| ซีพียู | RK3568 ความถี่สูงสุดสูงถึง 2.0GHz |
| ถอดรหัส | รูปแบบเต็มรูปแบบ H.264 4K@60FPS H.265 4K@60FPS |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด Rockchip RK3566 JLD-P02 |
|---|---|
| โรงงาน | ใช่ |
| EMMC | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ชื่อสินค้า | ซิมการ์ด LVDS ROCKCHIP RK3568 ARM อุตสาหกรรม Android Board Mini Smart Control ทั้งหมดในเมนบอร์ดหนึ่ง |
|---|---|
| แรม | 2GB/4GB/8GB |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| หน้าจอสัมผัส | รองรับอินเตอร์เฟส I2C Inch และ USB Interface Multi-Touch Capacitive Touch Screen |
| เครือข่าย | รองรับ 10 MHz / 100 MHz / 1000 MHz แบบมีสายและอินเทอร์เน็ตไร้สาย 2.4 กรัม |
| ชื่อสินค้า | แสดงบอร์ดควบคุม JLD-P03 |
|---|---|
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g/5g |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| หน่วยความจำ | 2GB/4GB/8GB DDR4 - ปรับขนาดได้สำหรับน้ำหนักเบาถึงพอสมควร |
| หน้าจอสัมผัส | หนุน |
|---|---|
| หน่วยความจำภายนอก | รองรับ TF-สูงสุด 512G การ์ด |
| จอแสดงผลหน้าจอคู่ | ไม่สนับสนุน |
| ซีพียู | Amlogic T972 quad-core arm cortex-A55 ที่มีความถี่สูงสุด 1.9GHz |
| จีพียู | ARM Mali-G31 MP2 |
| ขนาด PCB | 100มม.*80มม |
|---|---|
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/4G LPDDR3 |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| พอร์ตอนุกรม | 4 โดยรวม, ประเภทเสริม, TTL (0-4 pcs), RS232 (0-4 pcs) |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | บัตร TF |
| Ethernet | 10/100/1000M |
|---|---|
| PCB Size | 170mm*170mm |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| OS | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Display | Support LVDS(dual 8),EDP,MIPI,HDMI,VGA |
| เครือข่าย | รองรับ 10 MHz / 100MHz1000MHz แบบมีสายและอินเทอร์เน็ตไร้สาย 2.4 กรัม |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 2G / 4G / 8G DDR 4 ตัวเลือก (รุ่นสาธารณะมาตรฐาน) |
| เอาต์พุตวิดีโอ | รองรับ LVDS (Double 8,1920 * 1080), EDP (2560 * 1440) และเอาต์พุตวิดีโอในรูปแบบ MIPI |
| หน่วยความจำแฟลช | ตัวเลือก 16G ถึง 64G (มาตรฐาน 16G) |
| ขนาด PCB | 158mmx 95 มม. |