| ชื่อสินค้า | ระบบหมุนเวียนเมนบอร์ด ARM แบบฝังตัว |
|---|---|
| การสนับสนุนการอัปเดตเฟิร์มแวร์ | อปท |
| ตำแหน่งพอร์ต | USB, HDMI |
| ความจุหน่วยความจำ | 2G/4G DDR3 |
| ความจุ | 8G ~ 64G EMMC |
| คําสําคัญ | POS Machine Mainboard, RK3576 เมนบอร์ด, 6T TOPS BOARD NPU |
|---|---|
| ร.ฟ.ท | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟและเปิด/ปิดอัตโนมัติ |
| กล้อง | กล้อง USB |
| ขนาด PCB | 102 มม.*146 มม. |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสอินเทอร์เฟซ I2C และ USB |
| ชื่อสินค้า | JLD-P02 แอนดรอยด์ Embedded System Board |
|---|---|
| อีเอ็มเอ็มซี | 16G/32G/64G/128G |
| หน่วยความจำ | 2G/4G/8G DDR4 |
| เอาต์พุตวิดีโอ | รองรับระดับแนวตั้งที่แสดง |
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g / 5g |
| Product name | Rockchip PX30 JLD096 LVDS Display Arm Android Board Motherboards Industrial Board Manufacturer for Advertising Digital Signage Displays |
|---|---|
| OS | Android 8.1/10.1/Linux Debian |
| PCB Size | 120mm*85mm*1.6mm |
| CPU | PX30 (Quad-core Cortex-A35, 1.4GHz) |
| GPU | multi-core ARM® Mali™-G31 |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดฝังตัวสำหรับเครื่อง POS |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | USB HOST/OTG |
| ร.ฟ.ท | ใส่ใจ |
| เอาต์พุตวิดีโอ | รองรับระดับแนวตั้งที่แสดง |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| ชื่อ | เมนบอร์ดแขนอุตสาหกรรม JLD-A06 |
|---|---|
| กล้อง | รองรับกล้อง MIPI |
| ร.ฟ.ท | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟ, เปิดและปิดอัตโนมัติ |
| รุ่น NO. | JLD-A06 |
| หน้าจอสัมผัส | i2c * 2 |
| ชื่อสินค้า | JLD-P02 เมนบอร์ด Android สำหรับเทอร์มินัลบริการตนเอง |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| จอแสดงผลหน้าจอคู่ | สนับสนุน EDP, MIPI |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| ขนาด PCB | 125 มม.*90 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อ | เมนบอร์ด JLD-A03 PCBA |
|---|---|
| การใช้งาน | เครื่องโฆษณา 4K อุปกรณ์แสดงผลเชิงพาณิชย์ |
| รุ่น | เมนบอร์ด |
| USB | USB x 6 |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V |
| ชื่อ | โฆษณามาเธอร์บอร์ดซินเจจดิจิตอล |
|---|---|
| ปรับแต่งโลโก้ | สนับสนุนเมื่อผลิต PCB |
| คําสําคัญ | แอนดรอยด์เมเธอร์บอร์ด |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V |
| จอแสดงผลหน้าจอคู่ | ไม่สนับสนุน |
| ชื่อ | บอร์ดฝังตัว JLD-F03 สำหรับเครื่องจดจำใบหน้า |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 Quad-core 64-bit Cortex-A55 โปรเซสเซอร์ ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| จีพียู | ARM G52 2EE |
| อินเตอร์เฟส USB | USB3.0 HOST/OTG |
| ขนาด PCB | 122 มม.*75 มม. |