| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ Rockchip RK3568 |
|---|---|
| hệ điều hành | ANDROID |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn, tự động bật và tắt nguồn |
| Nhiệt độ | -20°-80°C |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A |
| RS232 | 0~6 |
|---|---|
| RS485 | 1 |
| TTL | 0~6 |
| USB 2.0 | Nội bộ (2), bên ngoài (4) |
| Ứng dụng | Máy POS, quy mô điện tử AI, v.v. |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ máy POS nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn, tự động bật và tắt nguồn |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ ARM nhúng |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| OEM/ ODM | Ủng hộ |
| GPU | Mali-G52GPU |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Hệ thống nhúng ARM PCBA MainBoard |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn và bật/tắt tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Giao diện âm thanh | Giắc cắm tai nghe 3,5 mm, giao diện micrô 2P2.0, giao diện loa 4P2.0 |
| Camera | To Support A USB Camera |
|---|---|
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR4 Optional |
| RTC | Support Power Off Clock Memory, Support Automatic Switch Function |
| Operating System | ANDROID11, Ubuntu20.04, Etc |
| USB Interface | USB 3.0 HOST / OTG |
| ĐẬP | 1G DDR3 ((maxium hỗ trợ 2GB) |
|---|---|
| Khả năng phát âm | Âm thanh nổi |
| Các loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF --- Đĩa 32G cao nhất |
| TỐC BIẾN | 4G Nandflash Hỗ trợ cao nhất 16G NANDFLASH (Hỗ trợ EMMC 32G) |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V/2A |
| TỐC BIẾN | 4G Nandflash Hỗ trợ cao nhất 16G NANDFLASH (Hỗ trợ EMMC 32G) |
|---|---|
| ĐẬP | 1G DDR3 ((maxium hỗ trợ 2GB) |
| Các loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF --- Đĩa 32G cao nhất |
| Khả năng phát âm | Âm thanh nổi |
| Kích thước PCB | 120mmX85mm |
| Cput | Px30 Tần số tối đa1.4GHz |
|---|---|
| TỐC BIẾN | 4G Nandflash Hỗ trợ cao nhất 16G NANDFLASH (Hỗ trợ EMMC 32G) |
| Kích thước PCB | 120mmX85mm |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V/2A |
| Mạng lưới | Hỗ trợ WiFi không dây 10 MHz/100 MHz và 2,4g/5G |
| Cput | Px30 Tần số tối đa1.4GHz |
|---|---|
| TỐC BIẾN | 4G Nandflash Hỗ trợ cao nhất 16G NANDFLASH (Hỗ trợ EMMC 32G) |
| Mạng lưới | Hỗ trợ WiFi không dây 10 MHz/100 MHz và 2,4g/5G |
| ĐẬP | 1G DDR3 ((maxium hỗ trợ 2GB) |
| Kích thước PCB | 120mmX85mm |