| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ nhúng Rockchip RK3568 JLD-P03 |
|---|---|
| bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, với tần số cao nhất là 2.0GHz |
| rom | 16G 32G 64G 128G |
| ĐẬP | 2G 4G 8G |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Cổng | Wi-Fi, USB 2.0, Cổng Display, Ethernet, USB 3.0 |
|---|---|
| Tình trạng mặt hàng | Mới |
| ĐẬP | DDR4, 2G/4G/8G |
| Loại CPU | Rockchip |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Tên sản phẩm | Bảng hệ thống lõi tứ ổn định RK3566 Android bo mạch chủ ODM ARM Mainboard cho máy phát điện POS Máy |
|---|---|
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| kích thước PCB | 125mm*90mm*1.6mm |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ nhúng hệ thống Linux Ubuntu |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn và bật/tắt tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Giao diện âm thanh | Giắc cắm tai nghe 3,5 mm, giao diện micrô 2P2.0, giao diện loa 4P2.0 |
| tên | Bo mạch chủ JLD-A03 PCBA |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy quảng cáo 4K, Thiết bị hiển thị thương mại |
| Mô hình | bo mạch chủ |
| USB | USB x 6 |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V |
| Tên sản phẩm | bo mạch chủ pos |
|---|---|
| Người mẫu | JLD-P02 |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bảng Linux nhúng |
|---|---|
| Hệ thống vận hành | Android11, Ubuntu20.04, Debian 10 |
| Giao diện USB | USB3.0 x2 USB 2.0*4 |
| Mạng | Hỗ trợ LAN 10 MHz/100 MHz1000 MHz và WiFi không dây 2,4g |
| Giải pháp | RK3568 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ hệ thống nhúng |
|---|---|
| CPU | RK3288 |
| GPU | Mali-T764 |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
| Emmc | Tùy chọn EMMC16G/32G/64G/128G |
| Tên sản phẩm | Ban phát triển Rockchip RK3566 JLD-P02 |
|---|---|
| bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 lõi tứ 64 bit RK3566, tần số tối đa 1,8 GHz |
| Emmc | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Bo mạch CPU RK3568 |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| OEM/ ODM | Ủng hộ |
| GPU | Mali-G52GPU |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |