| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ hệ thống nhúng cho KIOSK |
|---|---|
| Máy ảnh | Hỗ trợ giao diện USB |
| CPU | RK3288 |
| Kích thước PCB | 100mm * 80mm |
| GPU | Mali-T764 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ hệ thống nhúng POS |
|---|---|
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| Hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL 、 RS232 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| OEM | Ủng hộ |
|---|---|
| Mạng không dây | 2,4g/5g wifi bt |
| Hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Ethernet | 10/100/1000m |
| Kích thước PCB | 102mm*146mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ Rockchip RK3568 |
|---|---|
| hệ điều hành | ANDROID |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn, tự động bật và tắt nguồn |
| Nhiệt độ | -20°-80°C |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ máy POS nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn, tự động bật và tắt nguồn |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Màn hình chạm | Hỗ trợ |
|---|---|
| Bộ nhớ ngoài | Hỗ trợ TF-cao nhất thẻ 512g |
| Màn hình màn hình kép | Không hỗ trợ |
| CPU | Amlogic T972 Cortex-A55 AMLogic T972, với tần số cao nhất là 1,9 GHz |
| GPU | CÁNH TAY Mali-G31 MP2 |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ ARM nhúng |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| OEM/ ODM | Ủng hộ |
| GPU | Mali-G52GPU |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Hệ thống nhúng ARM PCBA MainBoard |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn và bật/tắt tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Giao diện âm thanh | Giắc cắm tai nghe 3,5 mm, giao diện micrô 2P2.0, giao diện loa 4P2.0 |
| ĐẬP | 1G DDR3 ((maxium hỗ trợ 2GB) |
|---|---|
| Khả năng phát âm | Âm thanh nổi |
| Các loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF --- Đĩa 32G cao nhất |
| TỐC BIẾN | 4G Nandflash Hỗ trợ cao nhất 16G NANDFLASH (Hỗ trợ EMMC 32G) |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V/2A |
| TỐC BIẾN | 4G Nandflash Hỗ trợ cao nhất 16G NANDFLASH (Hỗ trợ EMMC 32G) |
|---|---|
| ĐẬP | 1G DDR3 ((maxium hỗ trợ 2GB) |
| Các loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF --- Đĩa 32G cao nhất |
| Khả năng phát âm | Âm thanh nổi |
| Kích thước PCB | 120mmX85mm |