| Tên sản phẩm | bo mạch chủ pos |
|---|---|
| Người mẫu | JLD-P02 |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Ban phát triển Rockchip RK3566 JLD-P02 |
|---|---|
| bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 lõi tứ 64 bit RK3566, tần số tối đa 1,8 GHz |
| Emmc | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Bo mạch CPU RK3568 |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| OEM/ ODM | Ủng hộ |
| GPU | Mali-G52GPU |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Bảng mạch nhúng Linux RK3288 |
|---|---|
| Tùy chọn nâng cấp | cập nhật phần mềm máy chắc |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Thẻ TF lên đến 32g |
| Dung lượng bộ nhớ | 2G/4G DDR3 |
| Dung lượng lưu trữ | 8g ~ 64g Emmc |
| Tên sản phẩm | Máy POS màn hình kép Bo mạch chủ nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11 |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL 、 RS232 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Tên sản phẩm | Bảng cân điện tử nhúng |
|---|---|
| CPU | RK3288 |
| GPU | Mali-T764 |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
| Emmc | Tùy chọn EMMC16G/32G/64G/128G |
| Tên sản phẩm | Bo mạch Rockchip RK3566 JLD-P02 |
|---|---|
| Nhà máy | Đúng |
| Emmc | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Mô hình | JLD-092 |
|---|---|
| Loại | pcb nhiều lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| kích thước PCB | 100mmx70mmx1.6mm |
| Từ khóa | Bảng chính máy POS, bo mạch chủ RK3576, bảng NPU 6T TOPS |
|---|---|
| GPU | ARM Mali-G52 MC3 |
| Loại thẻ nhớ | Thẻ TF |
| Kích thước PCB | 102mm*146mm |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng giao diện i2c và USB |
| Tên sản phẩm | Bảng nhúng RK3568 |
|---|---|
| GPU | Mali-G52GPU |
| Hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
| Loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF |