| Nhiệt độ | -20°-80°C |
|---|---|
| Wi-Fi | 2,4g/5g wifi bt |
| Lỗ vít | : đường kính 4mm |
| Ethernet | 10/100/1000m |
| Emmc | Tùy chọn 16G-128G |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ máy bán hàng tự động lớp 12V công nghiệp với bộ nhớ DDR3 2.2G và màn hình cảm ứng LCD 13 |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào 12V /3A |
| Khả năng phát âm | Stereo, hỗ trợ âm thanh Dolby |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ đầu ra Video LVD, EDP và HDMI và độ phân giải cao nhất 3840x2160. |
| Hiển thị | 5/7/10.1/13.3/15/18.5/21,5 inch LCD Màn hình cảm ứng LCD |
| Product name | Fanless Rockchip RK3288 CPU Android 10.0 Onboard 2GB Memory 8GB ROM Wifi motherboard PCBA JLD076 |
|---|---|
| Memory | 2.2G DDR3 or 4G DDR3 |
| Storage | 3.8G ~64G for option(open board standard is 8G ) |
| Type | Multilayer pcb |
| Material | RF4 |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
|---|---|
| tp | Giao diện I2C /USB TP |
| Loại thẻ nhớ | Thẻ TF |
| kích thước PCB | 100mm * 80mm |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V3A |
| Tên sản phẩm | Bảng điều khiển màn hình hiển thị 10,1 inch Bo mạch chủ với màn hình cảm ứng và đầu ra HD-MI JLD076 |
|---|---|
| Máy ảnh | Máy ảnh MIPI/USB |
| HDMI | Đầu ra HMDI |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ đầu ra Video LVD, EDP và HDMI và độ phân giải cao nhất 3840x2160. |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ khi tắt nguồn, hỗ trợ tự động khởi động lại và tắt. |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Linux |
|---|---|
| Kích thước PCB | 146mm*70mm*1.6mm |
| hệ điều hành | Android |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Product name | Cost Effective Motherboard System On Module RK3566 Quad Core 64-bit Cortex-A55 Single Board Computer For Embedded Applications JLD-P02 |
|---|---|
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| NPU | 1TOPS |
| RAM | 2GB/4GB/8GB |
| Rom | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| Tên sản phẩm | Bảng nhúng cho máy POS |
|---|---|
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| RTC | Giả sử |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ hiển thị cấp độ dọc |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ POS nhúng |
|---|---|
| GPU | Mali-G52GPU |
| Hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
| Loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF |
| kích thước PCB | 100mm * 80mm |
|---|---|
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| cổng nối tiếp | Tổng cộng, các loại tùy chọn, TTL (0-4 PC), RS232 (0-4 PC) |
| Loại thẻ nhớ | Thẻ TF |