| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ mô-đun Kiosk |
|---|---|
| CPU | RK3568 |
| TP | Giao diện I2C /USB TP |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Quảng cáo bảng hiệu kỹ thuật số Bo mạch chủ Linux nhúng |
|---|---|
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ Dolby |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| TP | Giao diện I2C và USB TP |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Tên sản phẩm | Bảng hiển thị quảng cáo |
|---|---|
| Nhiệt độ thích nghi | -20°-80°C |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A |
| Giao diện USB 4G | Ổ cắm USB 2.0 tích hợp (4), Máy chủ USB 3.0 bên ngoài (1), OTG bên ngoài (1) hỗ trợ các mô-đun chức |
| TP | Màn hình cảm ứng giao diện i2c và USB |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng Pos |
|---|---|
| Giao diện USB | Ổ cắm USB 2.0 tích hợp (4 chiếc), USB 3.0 bên ngoài (1 pce) 2.0 (2 chiếc)OTG (1 pce) |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng 5, loại tùy chọn, TTL (1-5 chiếc), RS232 (0-4 chiếc) |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM nhúng Rockchip RK3568 |
|---|---|
| Đầu ra video | hỗ trợ đầu ra video định dạng LVDS, EDP, MIPI |
| OEM/ ODM | Ủng hộ |
| GPU | Mali-G52GPU |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Ethernet | Giao diện LAN 100 MHz |
|---|---|
| RTC | Hỗ trợ |
| kết nối | Wi-Fi, Bluetooth, 4G LTE |
| Loại sản phẩm | MÁY TÍNH |
| kích thước PCB | 120mmX85mm |
| Ethernet | 10/100/1000M |
|---|---|
| PCB Size | 170mm*170mm |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| OS | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Display | Support LVDS(dual 8),EDP,MIPI,HDMI,VGA |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
|---|---|
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn, tự động bật và tắt nguồn |
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Wi-Fi | WiFi 2.4G/5G BT |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Tên sản phẩm | Bảng hệ thống lõi tứ ổn định RK3566 Android bo mạch chủ ODM ARM Mainboard cho máy phát điện POS Máy |
|---|---|
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| kích thước PCB | 125mm*90mm*1.6mm |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ nhúng hệ thống Linux Ubuntu |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn và bật/tắt tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Giao diện âm thanh | Giắc cắm tai nghe 3,5 mm, giao diện micrô 2P2.0, giao diện loa 4P2.0 |