| Tên sản phẩm | Bảng hệ thống nhúng |
|---|---|
| NPU | 1tops |
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Kho | 16GB Mạnh 128GB Emmc + TF-card-Lưu trữ đáng tin cậy cho HĐH, ứng dụng và nhật ký. |
| Người mẫu | Bảng mạch ARM nhúng cho máy POS KIOSK |
|---|---|
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL 、 RS232 |
| Ethernet | Hỗ trợ cho 1000 MHz |
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Người mẫu | Bảng mạch ARM nhúng cho máy POS KIOSK |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Người mẫu | Bảng mạch ARM nhúng cho máy POS KIOSK |
|---|---|
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| Ethernet | Hỗ trợ cho 1000 MHz |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên | Bo mạch ARM nhúng cho thiết bị đầu cuối tự phục vụ |
|---|---|
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| Ethernet | Hỗ trợ cho 1000 MHz |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bảng Android được hỗ trợ SPI với giao diện USB 2.0 và 3.0 OTG bên ngoài cho hệ thống POS |
|---|---|
| Giao diện hộp tiền mặt | RJ11 6P6C |
| Máy ảnh | Camera USB |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V-24V |
| Tên sản phẩm | Bảng mạch Linux nhúng RK3568 |
|---|---|
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn và chức năng chuyển đổi tự động |
| Bảng điều khiển cảm ứng | Hỗ trợ màn hình cảm ứng điện dung đa chạm |
| Phạm vi nhiệt độ | -20°C đến 80°C |
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Tên sản phẩm | Thẻ SIM LVDS Rockchip RK3568 Cánh tay công nghiệp Android Board Mini Smart Control Tất cả trong một |
|---|---|
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| rom | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Màn hình cảm ứng | Hỗ trợ giao diện INCH INCH và màn hình cảm ứng đa điện dung USB giao diện USB |
| Mạng | Hỗ trợ có dây 10 MHz / 100 MHz / 1000 MHz và truy cập internet wifi không dây 2,4g |
| Tên sản phẩm | Bảng Linux nhúng |
|---|---|
| Hệ thống vận hành | Android11, Ubuntu20.04, Debian 10 |
| Giao diện USB | USB3.0 x2 USB 2.0*4 |
| Mạng | Hỗ trợ LAN 10 MHz/100 MHz1000 MHz và WiFi không dây 2,4g |
| Giải pháp | RK3568 |
| Tên | Bảng hệ thống nhúng hiển thị thương mại |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 9.0 |
| Mạng không dây | 2,4g / 5g truy cập internet không dây WIFI |
| Ứng dụng | Máy quảng cáo 4K, Thiết bị hiển thị thương mại |
| Ký ức | Tùy chọn bộ nhớ DDR 2G/4G |