| Loại | pcb nhiều lớp |
|---|---|
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Product Name | Odm Embedded Digital Signage Rk3568 Mainboard Dual-LVDS EDP HD-M-I Rockchip Rk3566 Rk3399 Industrial Arm Android Motherboard |
|---|---|
| Ram | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10/11 |
| PCB Size | 158mm*95mm*1.5mm |
| Flash Memory | 16G To 64G Optional (standard 16G) |
|---|---|
| Network | Support 10 MHZ / 100MHZ1000MHZ Wired And 2.4G Wireless WIFI Internet Access |
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR 4 Optional (standard Public Version) |
| Audio Output | Stereo Sound, Support Dolby Sound Effects |
| Video Output | Support LVDS (double 8,1920 * 1080), EDP (2560 * 1440), And Video Output In MIPI Format |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ Linux nhúng JLD-A09 |
|---|---|
| Trưng bày | Hỗ trợ LVD (kép 8,1920*1080 , edp , mipi , hdmi |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ Dolby |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |
| Người mẫu | JLD-P01 |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
|---|---|
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| cổng nối tiếp | 4 Trong tổng số, các loại tùy chọn,TTL(1-4)、RS232(0-3)、RS485(0-2) |
| Máy ảnh | Camera USB |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ công nghiệp RK3568 RK3588 |
|---|---|
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| EMMC | 16G-128G Tùy chọn |
| Lớp PCB | Bảng 8 lớp |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Tên sản phẩm | Bảng hệ thống nhúng máy bán hàng tự động với bộ nhớ 8G và dung nạp nhiệt độ từ -20 đến 80 độ Centigr |
|---|---|
| Ký ức | 8g ~ 64g cho tùy chọn (tiêu chuẩn bảng mở là 8G) |
| Nhiệt độ thích ứng | -20 - 80 Centigrade. |
| kết nối | Ethernet, Wi-Fi, Bluetooth |
| HDMI | Đầu ra HMDI |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ JLD-F02 cho hệ thống tham dự |
|---|---|
| GPU | GPU Mali-T764, hỗ trợ AFBC (nén bộ đệm khung), phần cứng tăng tốc 2D hiệu suất cao được nhúng |
| Màn hình hai màn hình khác nhau | Ủng hộ |
| Công suất EMMC | Các tùy chọn 8g/16g/32g/64g/128g |
| Hỗ trợ thẻ nhớ | Thẻ TF lên đến 32g |
| Người mẫu | JLD-P01 |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |