| ชื่อสินค้า | บอร์ดระบบที่ติดตั้ง |
|---|---|
| NPU | 1TOPS |
| หน่วยความจำ | 2GB/4GB/8GB DDR4 - ปรับขนาดได้สำหรับน้ำหนักเบาถึงพอสมควร |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| พื้นที่จัดเก็บ | 16GB-128GB EMMC + TF-Card-ที่เก็บข้อมูลที่เชื่อถือได้สำหรับระบบปฏิบัติการแอพและบันทึก |
| แบบอย่าง | บอร์ด ARM แบบฝังสำหรับเครื่อง KIOSK POS |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| แบบอย่าง | บอร์ด ARM แบบฝังสำหรับเครื่อง KIOSK POS |
|---|---|
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL、 RS232 |
| อีเทอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000 MHz |
| อินเตอร์เฟส USB | USB HOST/OTG |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| แบบอย่าง | บอร์ด ARM แบบฝังสำหรับเครื่อง KIOSK POS |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 2G / 4G / 8G DDR4 ตัวเลือก |
| อีเทอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000 MHz |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อ | บอร์ด ARM แบบฝังสำหรับเทอร์มินัลบริการตนเอง |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | USB HOST/OTG |
| อีเทอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000 MHz |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | SPI รองรับ Android Board พร้อมอินเตอร์เฟส USB 2.0 และ 3.0 OTG สำหรับระบบ POS ภายนอก USB 2.0 และ 3.0 |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซกล่องเงินสด | RJ11 6P6C |
| กล้อง | กล้อง USB |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต DC12V-24V |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด Linux แบบฝังตัว RK3568 |
|---|---|
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟและฟังก์ชั่นการสลับอัตโนมัติ |
| แผงสัมผัส | รองรับหน้าจอสัมผัสแบบหลายสัมผัสแบบสัมผัส |
| ช่วงอุณหภูมิ | -20°ซ ถึง 80°ซ |
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| ชื่อสินค้า | ซิมการ์ด LVDS ROCKCHIP RK3568 ARM อุตสาหกรรม Android Board Mini Smart Control ทั้งหมดในเมนบอร์ดหนึ่ง |
|---|---|
| แรม | 2GB/4GB/8GB |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| หน้าจอสัมผัส | รองรับอินเตอร์เฟส I2C Inch และ USB Interface Multi-Touch Capacitive Touch Screen |
| เครือข่าย | รองรับ 10 MHz / 100 MHz / 1000 MHz แบบมีสายและอินเทอร์เน็ตไร้สาย 2.4 กรัม |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด Linux แบบฝัง |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android11, Ubuntu20.04, Debian 10 |
| อินเตอร์เฟส USB | USB3.0 x2 USB 2.0*4 |
| เครือข่าย | รองรับ 10MHZ/100MHZ1000MHZ LAN และ 2.4G WIFI ผ่านสายไร้สาย |
| สารละลาย | RK3568 |
| ชื่อ | บอร์ดระบบฝังตัวจอแสดงผลเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android 9.0 |
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g / 5g |
| การใช้งาน | เครื่องโฆษณา 4K อุปกรณ์แสดงผลเชิงพาณิชย์ |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือกหน่วยความจำ DDR 2G/4G |