| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng RK3588 công nghiệp JLD-I02 |
|---|---|
| NPU | 6 ÁO |
| kích thước PCB | 170mm * 170mm |
| hệ điều hành | ANDROID11/Linux Ubuntu |
| Chế độ cung cấp điện | Đầu vào DC12V |
| Tên sản phẩm | Bảng POS nhúng cho màn hình thương mại |
|---|---|
| Thương hiệu | Đồ trang sức |
| Ethernet | Hỗ trợ cho 1000 MHz |
| NPU | RK NNT 0,8T |
| Hệ điều hành | Android 11/ Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | RK3568 Bảng hệ thống nhúng |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Kiểu | PCB đa lớp |
| CPU | Cortex-A55 (64 bit, lên đến 2.0GHz)-đa nhiệm hiệu quả cho khối lượng công việc nhúng. |
| GPU | ARM G52 2EE - Hỗ trợ API đồ họa nâng cao (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) cho UIS và hiển thị. |
| Product name | Embedded Main Board JLD-A10 |
|---|---|
| OS | ANDROID 11/Linux Ubuntu |
| Application | Commercial display |
| OEM | Welcome |
| eMMC | 16G-128G |
| Tên sản phẩm | Bảng điều khiển hiển thị JLD-P03 |
|---|---|
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
| Hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| Product name | Embedded Rk3588 Android Motherboard Model JLD-I02 |
|---|---|
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| 4G/5G | Support 4G/5G Network |
| Tên sản phẩm | Chi phí hiệu quả của Rockchip PX30 Cortex-A35 ARM nhúng bảng chính Android PCBA Bo mạch chủ kiểm soá |
|---|---|
| CPU | PX30 (Cortex-A35, 1,4GHz) |
| GPU | ARM ARM® MALI ™ -G31 |
| Ký ức | 1GB DDR3 (tối đa 2GB) |
| Kho | Flash NAND 4GB |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ ARM công nghiệp nhúng |
|---|---|
| Wi-Fi | WiFi 2.4G/5G BT |
| hệ điều hành | ANDROID11/Linux Ubuntu |
| Lớp PCB | Bảng 8 lớp |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng JLD-P03 |
|---|---|
| bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, với tần số cao nhất là 2.0GHz |
| rom | 16G 32G 64G 128G |
| ĐẬP | 2G 4G 8G |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Tên sản phẩm | bảng chủ Linux nhúng |
|---|---|
| Bảng điều khiển cảm ứng | Bảng điều khiển cảm ứng cổng i2c và USB |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Cổng USB | Ổ cắm USB 2.0 bên trong*5 、 Máy chủ USB 2.0 bên ngoài*4 OTG*1 |
| Không dây | 2,4g/5g wifi bt |