| Product Name | Odm Embedded Digital Signage Rk3568 Mainboard Dual-LVDS EDP HD-M-I Rockchip Rk3566 Rk3399 Industrial Arm Android Motherboard |
|---|---|
| Ram | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10/11 |
| PCB Size | 158mm*95mm*1.5mm |
| Product Name | Rk3588 Development Board |
|---|---|
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 optional |
| EMMC | 16G-128G optional |
| PCB Layer | 8 Layer Board |
| Serial port | 5 In Total, Optional Types,TTL(1-5pcs)、RS232(0-4pcs)、RS485(0-2pcs) |
| โปรเซสเซอร์ | PX30 ความถี่สูงสุด 1.4GHz |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซกล้อง | 1x อินเตอร์เฟซกล้อง MIPI-CSI |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับการ์ด TF --- ดิสก์ 32G สูงสุด |
| แกะ | 1G DDR3 ((maxium การสนับสนุน 2GB) |
| hdmi_out | หนุน |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ค่าใช้จ่ายที่คุ้มค่า Rockchip PX30 Cortex-A35 ARM ฝังตัวเมนบอร์ด Mainboard Android PCBA มาเธอร์บอร์ |
|---|---|
| ซีพียู | PX30 (quad-core cortex-A35, 1.4GHz) |
| GPU | Multi-Core Arm® Mali ™ -G31 |
| Memory | 1GB DDR3 (max 2GB) |
| พื้นที่จัดเก็บ | 4GB - 16GB NAND Flash (ค่าเริ่มต้น) หรือสูงสุด 32GB EMMC |
| Product name | Embedded Rk3588 Android Motherboard Model JLD-I02 |
|---|---|
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| 4G/5G | Support 4G/5G Network |
| Product name | Embedded System Motherboard ARM Android Board PX30 1.6GHZ 2G DDR4 LVDS Display Control Board For Digital Signage JLD-A13 |
|---|---|
| Network Connectivity | Supports 10/100M Ethernet and 2.4GHz Wi-Fi, integrated with Bluetooth functionality. |
| Audio Features | Stereo output with Dolby sound effects, equipped with a 3.5mm headphone jack, 2P1.25 microphone jack, and 4P2.0 speaker jack. |
| CPU | Quad-core Cortex-A53 processor with a clock speed of 1.6GHz. |
| GPU | IMG PowerVR GE8300, supporting OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1, and OpenCL 1.2. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Android RK3288 POS การพัฒนาเมนบอร์ด Linux Board LVDS PCBA Manufacture Rockchip PX30 เมนบอร์ดที่กำหนด |
|---|---|
| ซีพียู | โปรเซสเซอร์หลักของ Quad Core Arm Cortex-A17 |
| GPU | ARM Mail-T764 โปรเซสเซอร์กราฟิก |
| หน่วยความจำ | 2.2G DDR3 หรือ 4G DDR3 |
| พื้นที่จัดเก็บ | 3.8G ~ 64G สำหรับตัวเลือก (Open Board Standard คือ 8G) |
| ชื่อสินค้า | ระบบหมุนเวียนเมนบอร์ด ARM แบบฝังตัว |
|---|---|
| การสนับสนุนการอัปเดตเฟิร์มแวร์ | อปท |
| ตำแหน่งพอร์ต | USB, HDMI |
| ความจุหน่วยความจำ | 2G/4G DDR3 |
| ความจุ | 8G ~ 64G EMMC |
| เครือข่าย | รองรับ 10 MHz / 100MHz1000MHz แบบมีสายและอินเทอร์เน็ตไร้สาย 2.4 กรัม |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 2G / 4G / 8G DDR 4 ตัวเลือก (รุ่นสาธารณะมาตรฐาน) |
| เอาต์พุตวิดีโอ | รองรับ LVDS (Double 8,1920 * 1080), EDP (2560 * 1440) และเอาต์พุตวิดีโอในรูปแบบ MIPI |
| หน่วยความจำแฟลช | ตัวเลือก 16G ถึง 64G (มาตรฐาน 16G) |
| ขนาด PCB | 158mmx 95 มม. |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| อีเอ็มเอ็มซี | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| ชั้นวาง | สนับสนุน LVDS, EDP, MIPI |
| สพป | 1TOPS |
| การออกเสียง | สเตอริโอรองรับเอฟเฟกต์เสียง Dolby |