| Product Name | Odm Embedded Digital Signage Rk3568 Mainboard Dual-LVDS EDP HD-M-I Rockchip Rk3566 Rk3399 Industrial Arm Android Motherboard |
|---|---|
| Ram | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10/11 |
| PCB Size | 158mm*95mm*1.5mm |
| Product Name | Rk3588 Development Board |
|---|---|
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 optional |
| EMMC | 16G-128G optional |
| PCB Layer | 8 Layer Board |
| Serial port | 5 In Total, Optional Types,TTL(1-5pcs)、RS232(0-4pcs)、RS485(0-2pcs) |
| bộ vi xử lý | Px30 Tần số tối đa1.4GHz |
|---|---|
| Giao diện máy ảnh | 1x Giao diện camera MIPI-CSI |
| Các loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF --- Đĩa 32G cao nhất. |
| ĐẬP | 1G DDR3 ((maxium hỗ trợ 2GB) |
| HDMI_OUT | Hỗ trợ |
| Tên sản phẩm | Chi phí hiệu quả của Rockchip PX30 Cortex-A35 ARM nhúng bảng chính Android PCBA Bo mạch chủ kiểm soá |
|---|---|
| CPU | PX30 (Cortex-A35, 1,4GHz) |
| GPU | ARM ARM® MALI ™ -G31 |
| Ký ức | 1GB DDR3 (tối đa 2GB) |
| Kho | Flash NAND 4GB |
| Product name | Embedded Rk3588 Android Motherboard Model JLD-I02 |
|---|---|
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| 4G/5G | Support 4G/5G Network |
| Product name | Embedded System Motherboard ARM Android Board PX30 1.6GHZ 2G DDR4 LVDS Display Control Board For Digital Signage JLD-A13 |
|---|---|
| Network Connectivity | Supports 10/100M Ethernet and 2.4GHz Wi-Fi, integrated with Bluetooth functionality. |
| Audio Features | Stereo output with Dolby sound effects, equipped with a 3.5mm headphone jack, 2P1.25 microphone jack, and 4P2.0 speaker jack. |
| CPU | Quad-core Cortex-A53 processor with a clock speed of 1.6GHz. |
| GPU | IMG PowerVR GE8300, supporting OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1, and OpenCL 1.2. |
| Tên sản phẩm | Android RK3288 POS Bo mạch chủ Linux Board LVDS PCBA Sản xuất Rockchip PX30 Customboard Bo mạch chủ |
|---|---|
| CPU | Bộ xử lý lõi Core Core Core-A17 |
| GPU | Bộ xử lý đồ họa Arm Mail-T764 |
| Ký ức | 2.2g DDR3 hoặc 4G DDR3 |
| Kho | 3,8g ~ 64g cho tùy chọn (tiêu chuẩn bảng mở là 8g) |
| Tên sản phẩm | Hệ thống quay vòng Bo mạch chủ ARM nhúng |
|---|---|
| Hỗ trợ cập nhật chương trình cơ sở | OTA |
| Vị trí cổng | USB, HDMI |
| Dung lượng bộ nhớ | 2G/4G DDR3 |
| Dung lượng lưu trữ | 8g ~ 64g Emmc |
| Mạng lưới | Hỗ trợ có dây 10 MHz / 100MHz1000MHz và truy cập internet wifi không dây 2,4g |
|---|---|
| Ký ức | 2G / 4G / 8G DDR 4 Tùy chọn (Public Version tiêu chuẩn) |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ LVD (gấp đôi 8.1920 * 1080), EDP (2560 * 1440) và đầu ra video ở định dạng MIPI |
| Bộ nhớ flash | Tùy chọn 16g đến 64G (tiêu chuẩn 16G) |
| kích thước PCB | 158mmx 95mm |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| eMMC | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVDS,EDP,MIPI |
| NPU | 1tops |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |