| ชื่อสินค้า | บอร์ดแม่ Linux |
|---|---|
| แรม | 2GB/4GB/8GB |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| ขนาดพีซีบี | 158 มม.*95 มม.*1.5 มม. |
| แบบอย่าง | JLD-A09 |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3566 เมนบอร์ดระบบฝังตัว |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | รองรับอินเทอร์เฟซ I2C นิ้วและอินเทอร์เฟซ USB หน้าจอสัมผัสแบบมัลติทัชแบบสัมผัสแบบ capacitive |
| RT | ใช่ |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| อินเตอร์เฟซ USB | USB3.0 HOST/OTG |
| ชื่อสินค้า | แขนอุตสาหกรรมเมนบอร์ด RK3568 Quad Core A55 2.0GHz LPDDR4 2G EMMC 16G Digital Signage Android 11 Ubun |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 2GB/4GB/8GB DDR4 - ปรับขนาดได้สำหรับน้ำหนักเบาถึงพอสมควร |
| พื้นที่จัดเก็บ | 16GB128GB eMMC + TF-Card หน่วยเก็บข้อมูลที่น่าเชื่อถือสําหรับระบบปฏิบัติการ, แอพและล็อก |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
| ชื่อ | โฆษณามาเธอร์บอร์ดซินเจจดิจิตอล |
|---|---|
| ปรับแต่งโลโก้ | สนับสนุนเมื่อผลิต PCB |
| คําสําคัญ | แอนดรอยด์เมเธอร์บอร์ด |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V |
| จอแสดงผลหน้าจอคู่ | ไม่สนับสนุน |
| ชื่อสินค้า | คณะกรรมการตู้จำหน่ายสินค้าอัตโนมัติ |
|---|---|
| อุณหภูมิการปรับตัว | -20 - 80 Centigrade |
| เครือข่าย | 6. สนับสนุน 10/100/1000 MHz LAN และ WiFi ไร้สาย 2.4 หรือ 5G |
| HDMI | เอาต์พุต HMDI |
| โปรเซสเซอร์ | RK3288 Quad Core Arm Cortex-A17 1. ความถี่ maximum 1.8GHz |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เมนบอร์ดเครื่อง MIPI POS |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android |
| RTC | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟ, เปิดและปิดอัตโนมัติ |
| ขนาด PCB | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| GPU | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| คําสําคัญ | POS Machine Mainboard, RK3576 เมนบอร์ด, 6T TOPS BOARD NPU |
|---|---|
| ร.ฟ.ท | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟและเปิด/ปิดอัตโนมัติ |
| กล้อง | กล้อง USB |
| ขนาด PCB | 102 มม.*146 มม. |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสอินเทอร์เฟซ I2C และ USB |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดป้ายดิจิตอลแบบฝัง |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| อินเตอร์เฟส USB | USB3.0 HOST/OTG |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| PCB Size | 158mm*95mm*1.5mm |
|---|---|
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR 4 Optional (standard Public Version) |
| Camera | MIPI Camera |
| EMMC | 16G-128G optional |
| Audio Output | Stereo Sound, Support Dolby Sound Effects |
| Product name | Rockchip PX30 JLD096 LVDS Display Arm Android Board Motherboards Industrial Board Manufacturer for Advertising Digital Signage Displays |
|---|---|
| OS | Android 8.1/10.1/Linux Debian |
| PCB Size | 120mm*85mm*1.6mm |
| CPU | PX30 (Quad-core Cortex-A35, 1.4GHz) |
| GPU | multi-core ARM® Mali™-G31 |