| ประเภท | PCB หลายชั้น |
|---|---|
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 140 มม.*91 มม.*1.6 มม. |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| Product Name | Odm Embedded Digital Signage Rk3568 Mainboard Dual-LVDS EDP HD-M-I Rockchip Rk3566 Rk3399 Industrial Arm Android Motherboard |
|---|---|
| Ram | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10/11 |
| PCB Size | 158mm*95mm*1.5mm |
| Flash Memory | 16G To 64G Optional (standard 16G) |
|---|---|
| Network | Support 10 MHZ / 100MHZ1000MHZ Wired And 2.4G Wireless WIFI Internet Access |
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR 4 Optional (standard Public Version) |
| Audio Output | Stereo Sound, Support Dolby Sound Effects |
| Video Output | Support LVDS (double 8,1920 * 1080), EDP (2560 * 1440), And Video Output In MIPI Format |
| ชื่อสินค้า | มาเธอร์บอร์ด Linux แบบฝัง JLD-A09 |
|---|---|
| แสดง | สนับสนุน LVDS (Dual 8,1920*1080), edp, mipi, HDMI |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุน Dolby |
| ขนาดพีซีบี | 158 มม.*95 มม.*1.5 มม. |
| แบบอย่าง | JLD-A09 |
| แบบอย่าง | JLD-P01 |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| หน่วยความจำ | 2G / 4G / 8G DDR4 ตัวเลือก |
|---|---|
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| พอร์ตอนุกรม | 4 ในทั้งหมด, ประเภทตัวเลือก,TTL ((1-4)、RS232 ((0-3)、RS485 ((0-2) |
| กล้อง | กล้อง USB |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ชื่อสินค้า | RK3568 RK3588 เมนบอร์ดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G / 4G / 8G DDR4 |
| อีเอ็มซี | ตัวเลือก 16G-128G |
| เลเยอร์ PCB | กระดาน 8 ชั้น |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดระบบที่ติดตั้งในเครื่องขายเอง พร้อมความจํา 8G และความอดทนต่ออุณหภูมิ -20 ถึง 80 เซนติเกรด |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 8G ~ 64G สำหรับตัวเลือก (Open Board Standard คือ 8G) |
| อุณหภูมิปรับปรุง | -20 - 80 Centigrade |
| การเชื่อมต่อ | อีเธอร์เน็ต, Wi-Fi, บลูทูธ |
| เอชดีเอ็มไอ | เอาต์พุต HMDI |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด JLD-F02 สำหรับระบบการเข้าร่วม |
|---|---|
| จีพียู | Mali-T764 GPU, รองรับ AFBC (การบีบอัดเฟรมบัฟเฟอร์), ฮาร์ดแวร์การเร่งความเร็ว 2D ที่มีประสิทธิภาพสูง |
| จอแสดงผลที่แตกต่างกันสองหน้าจอ | สนับสนุน |
| ความจุ EMMC | ตัวเลือก 8G/16G/32G/64G/128G |
| รองรับการ์ดหน่วยความจำ | การ์ด TF สูงถึง 32 กรัม |
| แบบอย่าง | JLD-P01 |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |