| ชื่อสินค้า | อุตสาหกรรม RK3588 บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-I02 |
|---|---|
| เอ็นพียู | 6 ท็อป |
| ขนาดพีซีบี | 170 มม.* 170 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | ANDROID11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | บอร์ด POS แบบฝังสำหรับการแสดงเชิงพาณิชย์ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัญมณี |
| อีเธอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000 MHz |
| NPU | rk nnt 0.8t |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| ชื่อสินค้า | RK3568 บอร์ดระบบจําแนก |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| ซีพียู | Quad-Core Cortex-A55 (64 บิตสูงถึง 2.0GHz)-มัลติทาสก์ที่มีประสิทธิภาพสำหรับเวิร์กโหลดที่ฝังตัว |
| จีพียู | ARM G52 2EE - รองรับ API กราฟิกขั้นสูง (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) สำหรับ UIS และการแสดงผล |
| Product name | Embedded Main Board JLD-A10 |
|---|---|
| OS | ANDROID 11/Linux Ubuntu |
| Application | Commercial display |
| OEM | Welcome |
| eMMC | 16G-128G |
| ชื่อสินค้า | แสดงบอร์ดควบคุม JLD-P03 |
|---|---|
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g/5g |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| หน่วยความจำ | 2GB/4GB/8GB DDR4 - ปรับขนาดได้สำหรับน้ำหนักเบาถึงพอสมควร |
| Product name | Embedded Rk3588 Android Motherboard Model JLD-I02 |
|---|---|
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| 4G/5G | Support 4G/5G Network |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ค่าใช้จ่ายที่คุ้มค่า Rockchip PX30 Cortex-A35 ARM ฝังตัวเมนบอร์ด Mainboard Android PCBA มาเธอร์บอร์ |
|---|---|
| ซีพียู | PX30 (quad-core cortex-A35, 1.4GHz) |
| GPU | Multi-Core Arm® Mali ™ -G31 |
| Memory | 1GB DDR3 (max 2GB) |
| พื้นที่จัดเก็บ | 4GB - 16GB NAND Flash (ค่าเริ่มต้น) หรือสูงสุด 32GB EMMC |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM อุตสาหกรรมแบบฝัง |
|---|---|
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | อินเตอร์เน็ตไร้สาย 2.4G/5G BT |
| ระบบปฏิบัติการ | ANDROID11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| เลเยอร์ PCB | กระดาน 8 ชั้น |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-P03 |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 Quad-core 64-bit Cortex-A55 โปรเซสเซอร์ ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| รอม | 16G 32G 64G 128G |
| แรม | 2G 4G 8G |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ลินูคซ์ที่ฝัง |
|---|---|
| แผงสัมผัส | แผงสัมผัส I2C และ USB พอร์ต |
| กล้อง | กล้อง USB |
| พอร์ต USB | ซ็อกเก็ต USB 2.0 ด้านใน*5、 โฮสต์ USB 2.0 ภายนอก*4、 OTG*1 |
| ไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |