| พอร์ต | Wi-Fi, USB 2.0, พอร์ตแสดงผล, อีเธอร์เน็ต, USB 3.0 |
|---|---|
| สภาพสินค้า | ใหม่ |
| แรม | DDR4, 2G/4G/8G |
| ประเภท CPU | rockchip |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| แอปพลิเคชัน | เครื่อง POS, AI Electronic Scale, ฯลฯ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัญมณี |
| โอเอ็ม | สนับสนุน |
| เครือข่ายไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดระบบสมองกลฝังตัว |
|---|---|
| ซีพียู | RK3288 |
| จีพียู | Mali-T764 |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/4G LPDDR3 |
| EMMC | ตัวเลือก EMMC16G/32G/64G/128G |
| RS232 | 0~6 |
|---|---|
| RS485 | 1 |
| TTL | 0~6 |
| USB 2.0 | ภายใน (2), ภายนอก (4) |
| แอปพลิเคชัน | เครื่อง POS, AI Electronic Scale, ฯลฯ |
| Type | Multilayer pcb |
|---|---|
| Material | RF4 |
| Layer | 6 |
| PCB Size | 170mmX170mm |
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| หน่วยความจำ | 2G/4G/8G DDR4 สำหรับตัวเลือก |
|---|---|
| แผงสัมผัส | แผงสัมผัส I2C และ USB พอร์ต |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V3A (ไม่รวมเครื่องพิมพ์) |
| ไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| อุณหภูมิ | -20 °ถึง 80 ℃ |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดระบบที่ติดตั้ง |
|---|---|
| ขนาดพีซีบี | 146 มม*70 มม*1.6 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04 |
| อาร์ทีซี | ใช่ |
| กล้อง | กล้อง USB |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด Linux แบบฝัง |
|---|---|
| NPU | 1 ท็อป |
| EMMC | 16G/32G/64G/128G |
| DDR | 2G/4G/8G DDR4 |
| อุณหภูมิ | -20 °ถึง 80 ℃ |
| Product name | Embedded PCBA Board JLD-P03 |
|---|---|
| RTC | Support power-off clock memory, automatic power on and off |
| TP | I2C /USB interface TP |
| Audio Output | Stereo, support Dolby sound effect |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| ชื่อสินค้า | กระดานแขนฝัง |
|---|---|
| ซีพียู | RK3588 แปดคอร์ 4 * Cortex-A76 + 4 * Cortex-A55 พร้อมความถี่สูงสุด 2.8GHz |
| จีพียู | แขนมาลี-G610 MC4 |
| เลเยอร์ PCB | กระดาน 8 ชั้น |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |