| Tên sản phẩm | Hệ thống quay vòng Bo mạch chủ ARM nhúng |
|---|---|
| Hỗ trợ cập nhật chương trình cơ sở | OTA |
| Vị trí cổng | USB, HDMI |
| Dung lượng bộ nhớ | 2G/4G DDR3 |
| Dung lượng lưu trữ | 8g ~ 64g Emmc |
| từ khóa | Bảng chính máy POS, bo mạch chủ RK3576, bảng NPU 6T TOPS |
|---|---|
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn và bật/tắt tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| kích thước PCB | 102mm*146mm |
| Màn hình chạm | Màn hình cảm ứng giao diện i2c và USB |
| Tên sản phẩm | JLD-P02 Android Embedded System Board |
|---|---|
| eMMC | 16G/32G/64G/128G |
| Ký ức | 2G/4G/8G DDR4 |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ hiển thị cấp độ dọc |
| Mạng không dây | 2,4g / 5g truy cập internet không dây WIFI |
| Product name | Rockchip PX30 JLD096 LVDS Display Arm Android Board Motherboards Industrial Board Manufacturer for Advertising Digital Signage Displays |
|---|---|
| OS | Android 8.1/10.1/Linux Debian |
| PCB Size | 120mm*85mm*1.6mm |
| CPU | PX30 (Quad-core Cortex-A35, 1.4GHz) |
| GPU | multi-core ARM® Mali™-G31 |
| Tên sản phẩm | Bảng nhúng cho máy POS |
|---|---|
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| RTC | Giả sử |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ hiển thị cấp độ dọc |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| tên | Bo mạch chủ công nghiệp JLD-A06 |
|---|---|
| Máy ảnh | Hỗ trợ máy ảnh MIPI |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn , bật và tắt nguồn tự động |
| Mô hình NO. | JLD-A06 |
| Màn hình cảm ứng | I2c * 2 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ Android JLD-P02 cho thiết bị đầu cuối tự phục vụ |
|---|---|
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Màn hình màn hình kép | Hỗ trợ cho EDP, MIPI |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| kích thước PCB | 125mm*90mm*1.6mm |
| tên | Bo mạch chủ JLD-A03 PCBA |
|---|---|
| Ứng dụng | Máy quảng cáo 4K, Thiết bị hiển thị thương mại |
| Mô hình | bo mạch chủ |
| USB | USB x 6 |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V |
| tên | Quảng cáo bo mạch chủ tội lỗi kỹ thuật số |
|---|---|
| Tùy chỉnh biểu trưng | Hỗ trợ khi sản xuất PCB |
| Từ khóa | Bảng chủ Android |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V |
| Màn hình màn hình kép | Không hỗ trợ |
| tên | Bảng nhúng JLD-F03 cho máy nhận dạng khuôn mặt |
|---|---|
| CPU | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, với tần số cao nhất là 2.0GHz |
| GPU | ARM G52 2EE |
| Giao diện USB | USB3.0 HOST/OTG |
| kích thước PCB | 122mm*75mm |