| Tên sản phẩm | Ban phát triển Rockchip RK3566 JLD-P02 |
|---|---|
| bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 lõi tứ 64 bit RK3566, tần số tối đa 1,8 GHz |
| Emmc | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| tp | Giao diện I2C /USB TP |
|---|---|
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| kích thước PCB | 125mm*90mm*1.6mm |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| NPU | 1tops |
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
|---|---|
| Loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF |
| Cổng nối tiếp | Hỗ trợ TTL, RS232, RS485 |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| Ethernet | Hỗ trợ 1000 MHz |
| Người mẫu | JLD-P01 |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Kích thước PCB | 145mmx100mmx1.6mm |
|---|---|
| Kết nối | Ethernet, Wi-Fi, Bluetooth |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ khi tắt nguồn, hỗ trợ tự động khởi động lại và tắt. |
| Giao diện USB | Máy chủ USB*4 OTG*1 |
| Hệ điều hành | 7.android 7.1 hoặc 10 Linux Debian / Ubuntu |
| chi tiết đóng gói | Túi 1pc/bong bóng, Qty thích hợp trong một thùng carton |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 3-5 ngày làm việc cho mẫu |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100k/tháng |
| Nguồn gốc | Trung Quốc |
| Mô hình | JLD-092 |
|---|---|
| Loại | pcb nhiều lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| kích thước PCB | 100mmx70mmx1.6mm |
| Giao diện âm thanh | Giắc cắm tai nghe 3,5 mm, giao diện micrô 2P2.0, giao diện loa 4P2.0 |
|---|---|
| Hẻm núi | Tổng cộng có 5 loại có sẵn, TTL (0-6), rs232 (0-6), rs485 (1) |
| Chế độ cung cấp điện | Đầu vào DC12V |
| Kích thước PCB | 102mm*146mm |
| Màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng giao diện i2c và USB |
| Nhiệt độ | -20 ° ~ 80 |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | Màn hình cảm ứng giao diện i2c và USB |
| Ethernet | 10/100/1000m |
| RS232 | 0~6 |
| RS485 | 1 |
| bộ vi xử lý | Px30 Tần số tối đa1.4GHz |
|---|---|
| Giao diện máy ảnh | 1x Giao diện camera MIPI-CSI |
| Các loại thẻ nhớ | Hỗ trợ thẻ TF --- Đĩa 32G cao nhất. |
| ĐẬP | 1G DDR3 ((maxium hỗ trợ 2GB) |
| HDMI_OUT | Hỗ trợ |