| ชื่อสินค้า | บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-P03 |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 Quad-core 64-bit Cortex-A55 โปรเซสเซอร์ ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| รอม | 16G 32G 64G 128G |
| แรม | 2G 4G 8G |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดแขนติดตั้งอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ซีพียู | ร็อคชิป RK3588 |
| จีพียู | แขนมาลี-G610 MC4 |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| แหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดสำหรับสเกล Eletronic |
|---|---|
| ซีพียู | RK3566 Quad-Core 64-bit Cortex-A55 โปรเซสเซอร์ GPU: ARM G52 2EE |
| จีพียู | ARM G52 2EE |
| สพป | รองรับ 1t การคำนวณกำลัง |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |