| ชื่อสินค้า | RK3568 RK3588 เมนบอร์ดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G / 4G / 8G DDR4 |
| อีเอ็มซี | ตัวเลือก 16G-128G |
| เลเยอร์ PCB | กระดาน 8 ชั้น |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| ชื่อสินค้า | 1TOPS NPU POS เมนบอร์ดพร้อมสล็อตการขยายซิมการ์ด PCIE และแหล่งจ่ายไฟอินพุต DC12V-24V JLD-P01 |
|---|---|
| ช่องเสียบ | การ์ด TF, PCIE SIM Cards |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55, ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| การออกเสียง | สเตอริโอรองรับเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| SPI | หนุน |
| ชื่อสินค้า | การโฆษณาป้ายดิจิตอลมาเธอร์บอร์ด Linux แบบฝัง |
|---|---|
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุน Dolby |
| หน่วยความจำ | 2G/4G/8G DDR4 ตัวเลือก |
| ทีพี | I2C และ USB อินเตอร์เฟส TP |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| สินค้า | Android 11 RK3568 Digital Signage Media Player Box สนับสนุนความละเอียด 4K สำหรับ 7/24 ชั่วโมง JLD-BP |
|---|---|
| ขนาด | 222*112*28 มม. |
| น้ําหนัก | 1 กิโลกรัม |
| ความละเอียดทางกายภาพ | 1080P |
| โปรเซสเซอร์ | RK3568 |
| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ ARM ที่ติดตั้ง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
| แอปพลิเคชัน | เครื่อง POS KIOSK |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3566 บอร์ดพัฒนา JLD-P02 |
|---|---|
| ซีพียู | RK3566 โปรเซสเซอร์ Quad-core 64-bit Cortex-A55 ความถี่สูงสุด 1.8GHz |
| EMMC | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ประเภท | คอมพิวเตอร์ขอบ |
|---|---|
| วัสดุ | โลหะ |
| ความละเอียดเอาต์พุต | 1920*1080 |
| ความละเอียดทางกายภาพ | 1080P |
| โปรเซสเซอร์ | RK3568 |
| ชื่อสินค้า | 21มอนิเตอร์จอสัมผัสขนาด 0.5 นิ้ว มอนิเตอร์จอสัมผัสทั้งหมดใน PC หนึ่ง มอนิเตอร์จอสัมผัสจอสัมผัสจุลินท |
|---|---|
| การบริโภคพลังงาน | <45W (Android ต่ำกว่า) |
| ขนาดโดยรวม | 523.64 x 315.11 x 59.3 มิลลิเมตร |
| พื้นที่แสดงผล | 475.64 x 267.11 มิลลิเมตร |
| วัสดุ | แผ่นเหล็ก |
| ขนาด PCB | 100 มม.*80 มม. |
|---|---|
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| TP | อินเตอร์เฟส I2C /USB TP |
| EMMC | ตัวเลือก 16G-128G |
| อินเตอร์เฟส USB | USB ภายใน 2.0 (7 ชิ้น), USB 2.0 ภายนอก (1 พีซี), OTG ภายนอก (1 พีซี) |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/4G LPDDR3 |
|---|---|
| Wi-Fi | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สาย 2.4G |
| ระบบปฏิบัติการ | Android |
| EMMC | ตัวเลือก 16G-128G |
| อินเตอร์เฟส USB | USB ภายใน 2.0 (7 ชิ้น), USB 2.0 ภายนอก (1 พีซี), OTG ภายนอก (1 พีซี) |