| EMMC | ตัวเลือก 16G/32G/64G |
|---|---|
| GPU | Mali-T764 |
| ซีพียู | โปรเซสเซอร์ RK3288 Quad-Core 64 Cortex-A17, ความถี่สูงสุด 1.8GHZGZ |
| ขนาด PCB | 100 มม.*80 มม. |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/4G LPDDR3 |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
|---|---|
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 Optional |
| Memory card type | TF-CARD |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| PCB Size | 158mm*95mm*1.5mm |
|---|---|
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR 4 Optional (standard Public Version) |
| Camera | MIPI Camera |
| EMMC | 16G-128G optional |
| Audio Output | Stereo Sound, Support Dolby Sound Effects |
| Product name | Embedded PCBA Board JLD-P03 |
|---|---|
| RTC | Support power-off clock memory, automatic power on and off |
| TP | I2C /USB interface TP |
| Audio Output | Stereo, support Dolby sound effect |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| เครือข่าย | รองรับ 10MHz/100MHz และ 2.4G/5G WIRELESS WIFI |
|---|---|
| เมมโมรี่แฟลช | 4G NANDFLASH การสนับสนุนสูงสุด 16G NANDFLASH (EMMC รองรับ 32G) |
| การออกเสียง | ระบบเสียงสเตอริโอ |
| ร.ฟ.ท | หนุน |
| เอาต์พุตวิดีโอ | สนับสนุน LVDS, MIPI Video Output คำจำกัดความเอาต์พุตสูงสุด: 1920x1200 |
| ชื่อสินค้า | กระดานแขนฝัง |
|---|---|
| ซีพียู | RK3588 แปดคอร์ 4 * Cortex-A76 + 4 * Cortex-A55 พร้อมความถี่สูงสุด 2.8GHz |
| จีพียู | แขนมาลี-G610 MC4 |
| เลเยอร์ PCB | กระดาน 8 ชั้น |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| ชื่อสินค้า | อุตสาหกรรม RK3588 บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-I02 |
|---|---|
| เอ็นพียู | 6 ท็อป |
| ขนาดพีซีบี | 170 มม.* 170 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | ANDROID11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| Product Name | Rk3588 Development Board |
|---|---|
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 optional |
| EMMC | 16G-128G optional |
| PCB Layer | 8 Layer Board |
| Serial port | 5 In Total, Optional Types,TTL(1-5pcs)、RS232(0-4pcs)、RS485(0-2pcs) |
| ชื่อสินค้า | อุตสาหกรรม RK3588 บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-I02 |
|---|---|
| เอ็นพียู | 6 ท็อป |
| ขนาดพีซีบี | 170 มม.* 170 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | ANDROID11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| ขนาด PCB | 100มม.*80มม |
|---|---|
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/4G LPDDR3 |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| พอร์ตอนุกรม | 4 โดยรวม, ประเภทเสริม, TTL (0-4 pcs), RS232 (0-4 pcs) |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | บัตร TF |