| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng JLD-P03 |
|---|---|
| bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, với tần số cao nhất là 2.0GHz |
| rom | 16G 32G 64G 128G |
| ĐẬP | 2G 4G 8G |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Tên sản phẩm | Bảng cánh tay được nhúng công nghiệp |
|---|---|
| CPU | Rockchip RK3588 |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V |
| Tên sản phẩm | Bảng chính cho thang điểm eletronic |
|---|---|
| CPU | RK3566 Quad-Core 64-bit Cortex-A55 Processor GPU: ARM G52 2EE |
| GPU | ARM G52 2EE |
| NPU | Hỗ trợ sức mạnh điện toán 1T |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |