| ชื่อสินค้า | บอร์ดฝังตัวสำหรับเครื่อง POS |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | USB HOST/OTG |
| ร.ฟ.ท | ใส่ใจ |
| เอาต์พุตวิดีโอ | รองรับระดับแนวตั้งที่แสดง |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| Product Name | 6 TOPS NPU Industrial ARM Board 2.4G/5G WiFi BT Optional 16G-128G EMMC Embedded System Ubuntu/Linux/Android12 OS RK3588 Motherboard |
|---|---|
| EMMC | 16G-128G Optional |
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 Support OpenGL ES 1.1/2.0/3.1/3.2, Vulkan 1.1,1.2, OpenCL 1.1,1.2,2.0 |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| ชื่อสินค้า | แขนอุตสาหกรรมเมนบอร์ด RK3568 Quad Core A55 2.0GHz LPDDR4 2G EMMC 16G Digital Signage Android 11 Ubun |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 2GB/4GB/8GB DDR4 - ปรับขนาดได้สำหรับน้ำหนักเบาถึงพอสมควร |
| พื้นที่จัดเก็บ | 16GB128GB eMMC + TF-Card หน่วยเก็บข้อมูลที่น่าเชื่อถือสําหรับระบบปฏิบัติการ, แอพและล็อก |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดระบบที่ติดตั้ง |
|---|---|
| NPU | 1TOPS |
| หน่วยความจำ | 2GB/4GB/8GB DDR4 - ปรับขนาดได้สำหรับน้ำหนักเบาถึงพอสมควร |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| พื้นที่จัดเก็บ | 16GB-128GB EMMC + TF-Card-ที่เก็บข้อมูลที่เชื่อถือได้สำหรับระบบปฏิบัติการแอพและบันทึก |
| แบบอย่าง | JLD-P01 |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดแม่ Linux |
|---|---|
| แรม | 2GB/4GB/8GB |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| ขนาดพีซีบี | 158 มม.*95 มม.*1.5 มม. |
| แบบอย่าง | JLD-A09 |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด Rockchip RK3566 JLD-P02 |
|---|---|
| โรงงาน | ใช่ |
| EMMC | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-P03 |
|---|---|
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g/5g |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| พื้นที่จัดเก็บ | 16GB-128GB EMMC + TF-Card-ที่เก็บข้อมูลที่เชื่อถือได้สำหรับระบบปฏิบัติการแอพและบันทึก |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| ชื่อสินค้า | อุณหภูมิปรับตัว -20 80 C RK3568 EDGE คอมพิวเตอร์ Dual Gigabit LAN พอร์ตสำหรับระบบอัตโนมัติอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 ความถี่สูงสุดสูงถึง 2.0GHz |
| ถอดรหัส | รูปแบบเต็มรูปแบบ H.264 4K@60FPS H.265 4K@60FPS |
| ประเภท | คอมพิวเตอร์ขอบ |
| วัสดุ | โลหะ |
| ชื่อสินค้า | ปลดปล่อยศักยภาพเต็มของ Edge Computing ด้วย OpenCL 2.0 และ Vulkan 1.0 GPU 2TOPS NPU ของ RK3568 |
|---|---|
| RJ45 Gigabit | ดูอัล |
| การเข้ารหัส | H.264/H.265 1080p@60fps |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V/5A |
| ซีพียู | RK3568 ความถี่สูงสุดสูงถึง 2.0GHz |