| ชื่อสินค้า | JLD-P02 แอนดรอยด์ Embedded System Board |
|---|---|
| อีเอ็มเอ็มซี | 16G/32G/64G/128G |
| หน่วยความจำ | 2G/4G/8G DDR4 |
| เอาต์พุตวิดีโอ | รองรับระดับแนวตั้งที่แสดง |
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g / 5g |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดระบบที่ติดตั้ง |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | หุ่นยนต์ |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดเครื่อง เปิดและปิดเครื่องอัตโนมัติ |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| จีพียู | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| Product Name | 6 TOPS NPU Industrial ARM Board 2.4G/5G WiFi BT Optional 16G-128G EMMC Embedded System Ubuntu/Linux/Android12 OS RK3588 Motherboard |
|---|---|
| EMMC | 16G-128G Optional |
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 Support OpenGL ES 1.1/2.0/3.1/3.2, Vulkan 1.1,1.2, OpenCL 1.1,1.2,2.0 |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| Product name | Android 10 Android Embedded Board and Linux Operating System RK3399 Industrial ARM board Support M.2 SSD |
|---|---|
| Cpu | RK3399 Dual Cortex-A72 + Quad Cortex-A53 Size CPU Structure, Maximum Frequency 1.8GHz |
| Internet | RJ45, Support 10M/100M/1000M Ethernet |
| Touch Screen | I2C Interface |
| Operating System | Android 7.1/Android 10 / Linux |
| ชื่อสินค้า | 1G DDR3 RAM ที่รองรับ Android Embedded Board พร้อมวิดีโอ HD MI OUT JLD096 |
|---|---|
| ช่องเสียบยูเอสบี | USB HOST/OTG |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับการ์ด TF --- ดิสก์ 32G สูงสุด |
| ขนาด PCB | 120mmX85mm |
| ระบบปฏิบัติการ | Android8.1/10.0 |
| พอร์ตอนุกรม | TTL (1-7 ชิ้น), RS232 (0-6 พีซี), RS485 (0-2 พีซี) |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แอนดรอยด์เมเธอร์บอร์ด |
| เติมไฟ | 12V เติมแสง (สวิทช์ที่ควบคุมได้) |
| โปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ Cortex-A55 แบบ quad-core 64 บิต |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดแม่ Linux |
|---|---|
| แรม | 2GB/4GB/8GB |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| ขนาดพีซีบี | 158 มม.*95 มม.*1.5 มม. |
| แบบอย่าง | JLD-A09 |
| Product Name | Rk3588 Development Board |
|---|---|
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 optional |
| EMMC | 16G-128G optional |
| PCB Layer | 8 Layer Board |
| Serial port | 5 In Total, Optional Types,TTL(1-5pcs)、RS232(0-4pcs)、RS485(0-2pcs) |
| ความจุแรม | 2G/4G/8G DDR4 ตัวเลือก |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20 °- 80 ℃ |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55, ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| หน่วยความจำแฟลช | 16G-128G ให้เลือก |
| พอร์ตอนุกรม | 7 โดยรวม, ประเภทเสริม, TTL (1-7 ชิ้น), RS232 (0-6 ชิ้น), RS485 (0-2 พีซี) |
| ชื่อสินค้า | RK3568 Android 11 Board Self-Service Service Service Kiosk Kiosk BoiSk เครื่องจักรระบบฝังตัวพร้อม 1T |
|---|---|
| ขนาด PCB | 140 มม. x 91 มม. |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |