| ชื่อผลิตภัณฑ์ | กระดานหลัก POS |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11 |
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL、 RS232 |
| ขนาด PCB | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| GPU | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| Camera | To Support A USB Camera |
|---|---|
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR4 Optional |
| RTC | Support Power Off Clock Memory, Support Automatic Switch Function |
| Operating System | ANDROID11, Ubuntu20.04, Etc |
| USB Interface | USB 3.0 HOST / OTG |
| ชื่อสินค้า | ระบบหมุนเวียนเมนบอร์ด ARM แบบฝังตัว |
|---|---|
| การสนับสนุนการอัปเดตเฟิร์มแวร์ | อปท |
| ตำแหน่งพอร์ต | USB, HDMI |
| ความจุหน่วยความจำ | 2G/4G DDR3 |
| ความจุ | 8G ~ 64G EMMC |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM แบบฝัง JLD-P05 |
|---|---|
| ซีพียู | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55 ความถี่สูงสุดคือ 2.0GHz |
| OEM/ ODM | สนับสนุน |
| จีพียู | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | ระบบปฏิบัติการ Android 11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ ARM ที่ติดตั้ง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
| แอปพลิเคชัน | เครื่อง POS KIOSK |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดฝังตัว Rockchip RK3568 JLD-P03 |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 Quad-core 64-bit Cortex-A55 โปรเซสเซอร์ ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| รอม | 16G 32G 64G 128G |
| แรม | 2G 4G 8G |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| ผลิตภัณฑ์ | Linux Embedded Board (บอร์ดที่ฝังใน Linux) |
|---|---|
| จีพีไอโอ | สนับสนุน |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดแอลซีดีเป็นตัวเลือก | 7/8/10.1/13.3/15.6/18.5/21.5 ฯลฯ |
| อินเตอร์เฟส USB | USB3.0 x2 USB 2.0*4 |
| Product name | Interactive Touch Screen Android Motherboard |
|---|---|
| PCB size | 140mm*91mm*1.6mm |
| RTC | Support power-off clock memory and automatic power on and off |
| Application | Commercial display |
| OEM | Welcome |
| ความถี่ CPU | 1.8 กิกะเฮิรตซ์ |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 ควอดคอร์ |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เครือข่าย | รองรับ 10MHZ/100MHZ1000MHZ LAN และ 2.4G WIFI ผ่านสายไร้สาย |
| เอาต์พุตวิดีโอ | สนับสนุน LVDS (1920*1080), EDP (2560*1440), รูปแบบวิดีโอ MIPI |
| ชื่อสินค้า | Rockchip Rk3568 แอนดรอยด์ บอร์ด Quad Core Industrial Arm Board แอนดรอยด์ 11 แบรนด์พีซีบี |
|---|---|
| วัสดุ | RF4 |
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
| ชั้น | 6 |
| ขนาด PCB | 170mmx170mm |