| Product name | Rockchip Rk3588 Industrial ARM Board Octo Core Android 12 IOT AI Dual Lan 8K DB H-DMI LVDS RS232 RS485 Mini Smart Motherboard |
|---|---|
| Memory card type | TF-CARD |
| Power supply | DC12V Input |
| Audio port | 3.5mm Headphone Jack, 2P2.0 Microphone Interface, 4P2.0 Speaker Interface |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| เครือข่าย | รองรับ 10 MHz / 100MHz1000MHz แบบมีสายและอินเทอร์เน็ตไร้สาย 2.4 กรัม |
|---|---|
| หน่วยความจำ | 2G / 4G / 8G DDR 4 ตัวเลือก (รุ่นสาธารณะมาตรฐาน) |
| เอาต์พุตวิดีโอ | รองรับ LVDS (Double 8,1920 * 1080), EDP (2560 * 1440) และเอาต์พุตวิดีโอในรูปแบบ MIPI |
| หน่วยความจำแฟลช | ตัวเลือก 16G ถึง 64G (มาตรฐาน 16G) |
| ขนาด PCB | 158mmx 95 มม. |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-P03 |
|---|---|
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g/5g |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| พื้นที่จัดเก็บ | 16GB-128GB EMMC + TF-Card-ที่เก็บข้อมูลที่เชื่อถือได้สำหรับระบบปฏิบัติการแอพและบันทึก |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต DC12V3A |
| ขนาด PCB | 140 มม.*91 มม.*1.6 มม. |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| อีเอ็มเอ็มซี | ตัวเลือก 16G-128G |
| ความเข้ากันได้ | เข้ากันได้กับตู้จำหน่ายเครื่องจำหน่ายต่างๆ |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | Ethernet, Wi-Fi, Bluetooth |
| กล้อง | กล้อง MIPI/USB |
| uart | rs232/ttl*8 |
| อุณหภูมิการปรับตัว | -20 - 80 Centigrade |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
|---|---|
| อีเอ็มเอ็มซี | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| ชั้นวาง | สนับสนุน LVDS, EDP, MIPI |
| สพป | 1TOPS |
| การออกเสียง | สเตอริโอรองรับเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| ชื่อ | โฆษณามาเธอร์บอร์ดซินเจจดิจิตอล |
|---|---|
| ปรับแต่งโลโก้ | สนับสนุนเมื่อผลิต PCB |
| คําสําคัญ | แอนดรอยด์เมเธอร์บอร์ด |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V |
| จอแสดงผลหน้าจอคู่ | ไม่สนับสนุน |
| คําสําคัญ | POS Machine Mainboard, RK3576 เมนบอร์ด, 6T TOPS BOARD NPU |
|---|---|
| ร.ฟ.ท | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟและเปิด/ปิดอัตโนมัติ |
| กล้อง | กล้อง USB |
| ขนาด PCB | 102 มม.*146 มม. |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสอินเทอร์เฟซ I2C และ USB |
| Product Name | 2GB/4GB/6GB LPDDR4 Option Industrial ARM Board with External USB 2.0 2 3.0 1 OTG 1 and Temperature Range -20° to 80C |
|---|---|
| Rom | 8GB/16GB/32GB/64GB/128GB Optional |
| Touch Screen | I2C Interface |
| Power supply | DC12V3A Input 7.4V Li-ion Battery |
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| ชื่อ | คณะกรรมการพัฒนา Android |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัญมณี |
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL และ RS232 |
| USB | USB 2.0/ OTG |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/ 4G LPDDR3 |