| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3566 บอร์ดพัฒนา JLD-P02 |
|---|---|
| ซีพียู | RK3566 โปรเซสเซอร์ Quad-core 64-bit Cortex-A55 ความถี่สูงสุด 1.8GHz |
| EMMC | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| tp | อินเตอร์เฟส I2C /USB TP |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาด PCB | 125 มม.*90 มม.*1.6 มม. |
| การออกเสียง | สเตอริโอรองรับเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| สพป | 1TOPS |
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g/5g |
|---|---|
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับ TF-Card |
| พอร์ตอนุกรม | สนับสนุน TTL, RS232, RS485 |
| การออกเสียง | สเตอริโอรองรับเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| อีเธอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000mHz |
| แบบอย่าง | JLD-P01 |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ขนาดพีซีบี | 145mmx100mmx1.6mm |
|---|---|
| การเชื่อมต่อ | Ethernet, Wi-Fi, Bluetooth |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาเมื่อปิดไฟรองรับการรีสตาร์ทอัตโนมัติและปิดตัวลง |
| อินเตอร์เฟส USB | โฮสต์ USB*4 OTG*1 |
| ระบบปฏิบัติการ | 7.android 7.1 หรือ 10 Linux Debian / Ubuntu |
| รายละเอียดการบรรจุ | ถุง 1pc/ฟองจำนวนที่เหมาะสมในกล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 3-5 วันทำการสำหรับตัวอย่าง |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | T/T |
| สามารถในการผลิต | 100k/เดือน |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| รุ่น | JLD-092 |
|---|---|
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 100mmx70mmx1.6mm |
| ส่วนต่อประสานเสียง | แจ็คหูฟัง 3.5 มม., อินเตอร์เฟสไมโครโฟน 2p2.0, อินเตอร์เฟสลำโพง 4p2.0 |
|---|---|
| แนวหุบเขา | มีทั้งหมด 5 ประเภท, TTL (0-6), RS232 (0-6), RS485 (1) |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | อินพุต DC12V |
| ขนาด PCB | 102 มม.*146 มม. |
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสอินเทอร์เฟซ I2C และ USB |
| อุณหภูมิ | -20 ° ~ 80 ℃ |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | หน้าจอสัมผัสอินเทอร์เฟซ I2C และ USB |
| อีเธอร์เน็ต | 10/100/1000m |
| RS232 | 0~6 |
| RS485 | 1 |
| โปรเซสเซอร์ | PX30 ความถี่สูงสุด 1.4GHz |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซกล้อง | 1x อินเตอร์เฟซกล้อง MIPI-CSI |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับการ์ด TF --- ดิสก์ 32G สูงสุด |
| แกะ | 1G DDR3 ((maxium การสนับสนุน 2GB) |
| hdmi_out | หนุน |