| Tên sản phẩm | Bảng chính cho Kiosk thanh toán tự đặt hàng |
|---|---|
| CPU | RK3288 Bộ xử lý Cortex-A17-A17, tần số cao nhất là 1,8 GHz |
| GPU | Mali-T764GPU |
| RTC | hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt điện, hỗ trợ chức năng bật và tắt điện tự động |
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| Tên sản phẩm | Bảng điều khiển hiển thị JLD-P03 |
|---|---|
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
| Hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ Android JLD-P02 cho thiết bị đầu cuối tự phục vụ |
|---|---|
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Màn hình màn hình kép | Hỗ trợ cho EDP, MIPI |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| kích thước PCB | 125mm*90mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | RK3568 Android 11 Bảng tự phục vụ của Board Nhúng |
|---|---|
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Tên sản phẩm | JLD-P02 Android Embedded System Board |
|---|---|
| eMMC | 16G/32G/64G/128G |
| Ký ức | 2G/4G/8G DDR4 |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ hiển thị cấp độ dọc |
| Mạng không dây | 2,4g / 5g truy cập internet không dây WIFI |
| Product name | Rockchip Rk3588 Industrial ARM Board Octo Core Android 12 IOT AI Dual Lan 8K DB H-DMI LVDS RS232 RS485 Mini Smart Motherboard |
|---|---|
| Memory card type | TF-CARD |
| Power supply | DC12V Input |
| Audio port | 3.5mm Headphone Jack, 2P2.0 Microphone Interface, 4P2.0 Speaker Interface |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| Sản phẩm | 4K RK3568 Android WiFi/HDM/3G/4G Tín hiệu kỹ thuật số Quảng cáo Trình phát phương tiện Media Box JLD |
|---|---|
| Loại | PC nhúng Android công nghiệp |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 11 |
| Vật liệu | Kim loại |
| Độ phân giải đầu ra | 1920*1080 |
| Sản phẩm | Android 11 RK3568 Hộp trình phát truyền thông số kỹ thuật số hỗ trợ độ phân giải 4K trong 7/24 giờ J |
|---|---|
| Độ phân giải vật lý | 1080P |
| bộ vi xử lý | RK3568 |
| Loại | PC nhúng Android công nghiệp |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 11 |
| Tên sản phẩm | Máy tính ROM ROM 8GB RAM 128GB với hệ thống nhúng RK3568 Android 11 và Linux |
|---|---|
| Kích thước | 240*180*48mm |
| Chế độ cung cấp điện | DC12V/5A đầu vào |
| CPU | Tần số cao nhất RK3568 lên tới 2.0GHz |
| giải mã | Định dạng đầy đủ H.264 4K@60fps H.265 4K@60fps |
| Loại | Hộp trình phát phương tiện/ hộp TV |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại |
| Độ phân giải đầu ra | 1920*1080 |
| Độ phân giải vật lý | 1080P |
| bộ vi xử lý | RK3568 |