| Tên sản phẩm | Bảng nhúng cho máy POS |
|---|---|
| Giao diện USB | USB HOST/OTG |
| RTC | Giả sử |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ hiển thị cấp độ dọc |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| Product Name | 6 TOPS NPU Industrial ARM Board 2.4G/5G WiFi BT Optional 16G-128G EMMC Embedded System Ubuntu/Linux/Android12 OS RK3588 Motherboard |
|---|---|
| EMMC | 16G-128G Optional |
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 Support OpenGL ES 1.1/2.0/3.1/3.2, Vulkan 1.1,1.2, OpenCL 1.1,1.2,2.0 |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| Tên sản phẩm | Cánh tay công nghiệp Mainboard RK3568 Quad Core A55 2.0GHz LPDDR4 2G EMMC 16G Digital SignAGE Androi |
|---|---|
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| Lưu trữ | 16GB 128GB eMMC + TF-Card Khả năng lưu trữ đáng tin cậy cho hệ điều hành, ứng dụng và nhật ký. |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Loại | pcb nhiều lớp |
| Tên sản phẩm | Bảng hệ thống nhúng |
|---|---|
| NPU | 1tops |
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |
| Đầu vào nguồn | Đầu vào DC12V-28V |
| Kho | 16GB Mạnh 128GB Emmc + TF-card-Lưu trữ đáng tin cậy cho HĐH, ứng dụng và nhật ký. |
| Người mẫu | JLD-P01 |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Linux |
|---|---|
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| rom | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Kích thước PCB | 158mm*95mm*1,5mm |
| Người mẫu | JLD-A09 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch Rockchip RK3566 JLD-P02 |
|---|---|
| Nhà máy | Đúng |
| Emmc | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng JLD-P03 |
|---|---|
| Mạng không dây | 2,4g/5g truy cập internet không dây WIFI |
| Hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kho | 16GB Mạnh 128GB Emmc + TF-card-Lưu trữ đáng tin cậy cho HĐH, ứng dụng và nhật ký. |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| Tên sản phẩm | Nhiệt độ thích ứng -20 80 C RK3568 Cạnh máy tính kép Gigabit LAN cho tự động hóa công nghiệp JLD -BI |
|---|---|
| CPU | Tần số cao nhất RK3568 lên tới 2.0GHz |
| giải mã | Định dạng đầy đủ H.264 4K@60fps H.265 4K@60fps |
| Loại | Máy tính cạnh |
| Vật liệu | Kim loại |
| Tên sản phẩm | Giải phóng toàn bộ tiềm năng của Edge Computing với OpenCL 2.0 và Vulkan 1.0 GPU 2TOPS NPU của RK356 |
|---|---|
| RJ45 Gigabit | Hai |
| mã hóa | H.264/H.265 1080p@60fps |
| Chế độ cung cấp điện | DC12V/5A đầu vào |
| CPU | Tần số cao nhất RK3568 lên tới 2.0GHz |