| Emmc | Tùy chọn 16G/32G/64G |
|---|---|
| GPU | Mali-T764 |
| CPU | RK3288 Bộ xử lý Cortex-A17 Cortex-A17 , tần số cao nhất1.8ghzghz |
| Kích thước PCB | 100mm*80mm |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
|---|---|
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 Optional |
| Memory card type | TF-CARD |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| PCB Size | 158mm*95mm*1.5mm |
|---|---|
| Memory | 2G / 4G / 8G DDR 4 Optional (standard Public Version) |
| Camera | MIPI Camera |
| EMMC | 16G-128G optional |
| Audio Output | Stereo Sound, Support Dolby Sound Effects |
| Product name | Embedded PCBA Board JLD-P03 |
|---|---|
| RTC | Support power-off clock memory, automatic power on and off |
| TP | I2C /USB interface TP |
| Audio Output | Stereo, support Dolby sound effect |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| Mạng lưới | Hỗ trợ WiFi không dây 10 MHz/100 MHz và 2,4g/5G |
|---|---|
| Bộ nhớ flash | 4G Nandflash Hỗ trợ cao nhất 16G NANDFLASH (Hỗ trợ EMMC 32G) |
| Khả năng phát âm | Âm thanh nổi |
| RTC | Hỗ trợ |
| Đầu Ra Video | Hỗ trợ LVD, đầu ra video MIPI Định nghĩa đầu ra cao nhất: 1920x1200 |
| Tên sản phẩm | bảng cánh tay nhúng |
|---|---|
| CPU | RK3588 tám lõi 4*Cortex-A76 + 4*Cortex-A55, với tần số cao nhất là 2,8GHz |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 |
| Lớp PCB | Bảng 8 lớp |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng RK3588 công nghiệp JLD-I02 |
|---|---|
| NPU | 6 ÁO |
| kích thước PCB | 170mm * 170mm |
| hệ điều hành | ANDROID11/Linux Ubuntu |
| Chế độ cung cấp điện | Đầu vào DC12V |
| Product Name | Rk3588 Development Board |
|---|---|
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 optional |
| EMMC | 16G-128G optional |
| PCB Layer | 8 Layer Board |
| Serial port | 5 In Total, Optional Types,TTL(1-5pcs)、RS232(0-4pcs)、RS485(0-2pcs) |
| Tên sản phẩm | Bo mạch ARM nhúng RK3588 công nghiệp JLD-I02 |
|---|---|
| NPU | 6 ÁO |
| kích thước PCB | 170mm * 170mm |
| hệ điều hành | ANDROID11/Linux Ubuntu |
| Chế độ cung cấp điện | Đầu vào DC12V |
| kích thước PCB | 100mm * 80mm |
|---|---|
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| cổng nối tiếp | Tổng cộng, các loại tùy chọn, TTL (0-4 PC), RS232 (0-4 PC) |
| Loại thẻ nhớ | Thẻ TF |