| Tên sản phẩm | Bo mạch chủ công nghiệp RK3568 RK3588 |
|---|---|
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| EMMC | 16G-128G Tùy chọn |
| Lớp PCB | Bảng 8 lớp |
| Cổng nối tiếp | Tổng cộng có 5 loại, các loại tùy chọn,TTL(1-5 chiếc,RS232(0-4 chiếc,RS485(0-2 chiếc |
| Tên sản phẩm | 1TOPS NPU POS Motherboard với khe cắm mở rộng thẻ SIM PCIE và nguồn điện DC12V-24V |
|---|---|
| Khe cắm mở rộng | Thẻ TF, thẻ SIM PCIE |
| Loại bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số tối đa 2.0GHz |
| Khả năng phát âm | STEREO, Hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| SPI | Hỗ trợ |
| Tên sản phẩm | Quảng cáo bảng hiệu kỹ thuật số Bo mạch chủ Linux nhúng |
|---|---|
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ Dolby |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| TP | Giao diện I2C và USB TP |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Sản phẩm | Android 11 RK3568 Hộp trình phát truyền thông số kỹ thuật số hỗ trợ độ phân giải 4K trong 7/24 giờ J |
|---|---|
| Kích thước | 222*112*28mm |
| Trọng lượng | 1kg |
| Độ phân giải vật lý | 1080P |
| bộ vi xử lý | RK3568 |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ ARM nhúng |
|---|---|
| Tình trạng sản phẩm | Cổ phần |
| Ứng dụng | Máy POS KIOSK |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Kích thước PCB | 125mm*90mm |
| Tên sản phẩm | Ban phát triển Rockchip RK3566 JLD-P02 |
|---|---|
| bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 lõi tứ 64 bit RK3566, tần số tối đa 1,8 GHz |
| Emmc | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Loại | Máy tính cạnh |
|---|---|
| Vật liệu | Kim loại |
| Độ phân giải đầu ra | 1920*1080 |
| Độ phân giải vật lý | 1080P |
| bộ vi xử lý | RK3568 |
| Tên sản phẩm | Màn hình màn hình cảm ứng 21.5inch Chạm vào tất cả trong một màn hình LCD màn hình cảm ứng điện dung |
|---|---|
| Tiêu thụ năng lượng | <45W (Android thấp hơn) |
| kích thước tổng thể | 523.64 x 315.11 x 59.3 mm |
| Khu vực trưng bày | 4750,64 x 267,11 mm |
| Vật liệu | Đĩa kim loại |
| Kích thước PCB | 100mm*80mm |
|---|---|
| Wi-Fi | 2,4g/5g wifi bt |
| TP | Giao diện I2C /USB TP |
| Emmc | Tùy chọn 16G-128G |
| Giao diện USB | USB 2.0 (7 PC), USB 2.0 (1 PC) bên ngoài, OTG bên ngoài (1 PC) |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
|---|---|
| Wi-Fi | 2.4g Truy cập internet WiFi không dây |
| Hệ điều hành | Android |
| Emmc | Tùy chọn 16G-128G |
| Giao diện USB | USB 2.0 (7 PC), USB 2.0 (1 PC) bên ngoài, OTG bên ngoài (1 PC) |