| ชื่อ | มาเธอร์บอร์ดฝังแขนอุตสาหกรรม Six Core RK3399 |
|---|---|
| หน้าจอสัมผัส | i2c * 2 |
| โหมดแหล่งจ่ายไฟ | DC12V3A อินพุต 7.4V ลิเธียมแบตเตอรี่ |
| ส่วนต่อประสานเสียง | แจ็คหูฟัง 3.5 มม., แจ็คไมโครโฟน 3.5 มม., แจ็คลำโพง 2p2.54 * 2 |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียง Dolby |
| หน่วยความจำ | 2G/4G/8G DDR4 สำหรับตัวเลือก |
|---|---|
| แผงสัมผัส | แผงสัมผัส I2C และ USB พอร์ต |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V3A (ไม่รวมเครื่องพิมพ์) |
| ไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| อุณหภูมิ | -20 °ถึง 80 ℃ |
| ชื่อสินค้า | กระดานมาตราส่วนอิเล็กทรอนิกส์แบบฝัง |
|---|---|
| ซีพียู | RK3288 |
| จีพียู | Mali-T764 |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/4G LPDDR3 |
| EMMC | ตัวเลือก EMMC16G/32G/64G/128G |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด Rockchip RK3566 JLD-P02 |
|---|---|
| โรงงาน | ใช่ |
| EMMC | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ชื่อสินค้า | RK3568 Android 11 Board Self-Service Service Service Kiosk Kiosk BoiSk เครื่องจักรระบบฝังตัวพร้อม 1T |
|---|---|
| ขนาด PCB | 140 มม.*91 มม.*1.6 มม. |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| ชื่อสินค้า | RK3568 Android 11 Board Self-Service Service Service Kiosk Kiosk BoiSk เครื่องจักรระบบฝังตัวพร้อม 1T |
|---|---|
| ขนาด PCB | 140 มม. x 91 มม. |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดแม่ Linux |
|---|---|
| ขนาดพีซีบี | 146 มม*70 มม*1.6 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | หุ่นยนต์ |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| กล้อง | กล้อง USB |
| โปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ Cortex-A55 แบบ quad-core 64 บิต |
|---|---|
| จีพียู | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| พอร์ตอนุกรม | TTL (1-7 ชิ้น), RS232 (0-6 พีซี), RS485 (0-2 พีซี) |
| ชั้นวาง | รองรับ LVDS MIPI EDP HDMI Display |
| สพป | 1TOPS |
| Product Name | 5Sets Of Serial Ports Industrial ARM Board with EDP Screen Interface and Display Port LVDS Support 1920*1080P Resolution JLD-A06 |
|---|---|
| Audio port | 3.5mm Headphone Jack, 3.5mm Microphone Jack, 2P2.54 Speaker Jack*2 |
| Wifi | 2.4G/5G WiFi BT |
| Edp Screen Interface | Support Resolution 1920*1080P |
| Camera | Support MIPI Camera |
| Product Name | RK3399 Android Industrial ARM Board with RTC Support |
|---|---|
| Rom | 16G-128G option |
| Ram | 2GB/4GB/6GB LPDDR4 Option |
| Edp Screen Interface | Support Resolution 1920*1080P |
| Display Port | HDMI, MIPI, EDP, LVDS, |