| Tên | Sáu bo mạch chủ nhúng cánh tay công nghiệp RK3399 |
|---|---|
| Màn hình cảm ứng | I2c * 2 |
| Chế độ cung cấp điện | Pin lithium đầu vào DC12V3A |
| Giao diện âm thanh | Giắc cắm tai nghe 3,5 mm, giắc cắm micrô 3,5 mm, giắc cắm loa 2p2.54 * 2 |
| Đầu ra âm thanh | âm thanh nổi, hỗ trợ hiệu ứng âm thanh Dolby |
| Ký ức | 2G / 4G / 8G DDR4 Cho tùy chọn |
|---|---|
| Bảng điều khiển cảm ứng | Bảng điều khiển cảm ứng cổng i2c và USB |
| Nguồn điện | Đầu vào DC12V3A (không bao gồm máy in) |
| Không dây | 2,4g/5g wifi bt |
| Nhiệt độ | -20 ° đến 80 |
| Tên sản phẩm | Bảng cân điện tử nhúng |
|---|---|
| CPU | RK3288 |
| GPU | Mali-T764 |
| Ký ức | Tùy chọn 2G/4G LPDDR3 |
| Emmc | Tùy chọn EMMC16G/32G/64G/128G |
| Tên sản phẩm | Bo mạch Rockchip RK3566 JLD-P02 |
|---|---|
| Nhà máy | Đúng |
| Emmc | Tùy chọn từ 16g đến 128g |
| Đầu ra âm thanh | Stereo, hỗ trợ các hiệu ứng âm thanh xã hội |
| hệ điều hành | Android 11/Linux Ubuntu |
| Tên sản phẩm | RK3568 Android 11 Bảng tự phục vụ của Board Nhúng |
|---|---|
| kích thước PCB | 140mm*91mm*1.6mm |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Tên sản phẩm | RK3568 Android 11 Bảng tự phục vụ của Board Nhúng |
|---|---|
| kích thước PCB | 140mm x 91mm |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Linux |
|---|---|
| Kích thước PCB | 146mm*70mm*1.6mm |
| hệ điều hành | Android |
| RTC | Hỗ trợ nguồn tắt bộ nhớ đồng hồ, hỗ trợ công tắc tự động |
| Máy ảnh | Camera USB |
| bộ vi xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit lõi tứ |
|---|---|
| GPU | ARM G52 2EE Hỗ trợ OpenGL ES 1.1/2.0/3.2 , OpenCL 2.0 , Vulkan 1.1 |
| Cổng nối tiếp | TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), rs485 (0-2 PC) |
| Hiển thị | Hỗ trợ màn hình LVD MIPI EDP HDMI |
| NPU | 1tops |
| Product Name | 5Sets Of Serial Ports Industrial ARM Board with EDP Screen Interface and Display Port LVDS Support 1920*1080P Resolution JLD-A06 |
|---|---|
| Audio port | 3.5mm Headphone Jack, 3.5mm Microphone Jack, 2P2.54 Speaker Jack*2 |
| Wifi | 2.4G/5G WiFi BT |
| Edp Screen Interface | Support Resolution 1920*1080P |
| Camera | Support MIPI Camera |
| Product Name | RK3399 Android Industrial ARM Board with RTC Support |
|---|---|
| Rom | 16G-128G option |
| Ram | 2GB/4GB/6GB LPDDR4 Option |
| Edp Screen Interface | Support Resolution 1920*1080P |
| Display Port | HDMI, MIPI, EDP, LVDS, |