| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ลินูคซ์ที่ฝัง |
|---|---|
| แผงสัมผัส | แผงสัมผัส I2C และ USB พอร์ต |
| กล้อง | กล้อง USB |
| พอร์ต USB | ซ็อกเก็ต USB 2.0 ด้านใน*5、 โฮสต์ USB 2.0 ภายนอก*4、 OTG*1 |
| ไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| แอปพลิเคชัน | เครื่อง POS, AI Electronic Scale, ฯลฯ |
|---|---|
| ยี่ห้อ | อัญมณี |
| โอเอ็ม | สนับสนุน |
| เครือข่ายไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดฝังเครื่อง POS หน้าจอคู่ |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 |
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL、 RS232 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| จีพียู | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| ชื่อสินค้า | กระดานแขนฝัง |
|---|---|
| ซีพียู | RK3588 แปดคอร์ 4 * Cortex-A76 + 4 * Cortex-A55 พร้อมความถี่สูงสุด 2.8GHz |
| จีพียู | แขนมาลี-G610 MC4 |
| เลเยอร์ PCB | กระดาน 8 ชั้น |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด PCB ARM แบบฝัง |
|---|---|
| สถานะผลิตภัณฑ์ | คลังสินค้า |
| แอปพลิเคชัน | เครื่อง POS KIOSK |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| ชื่อสินค้า | บอร์ด ARM แบบฝัง JLD-P03 |
|---|---|
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g/5g |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| พื้นที่จัดเก็บ | 16GB-128GB EMMC + TF-Card-ที่เก็บข้อมูลที่เชื่อถือได้สำหรับระบบปฏิบัติการแอพและบันทึก |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| ชื่อสินค้า | RK3568 RK3588 เมนบอร์ดอุตสาหกรรม |
|---|---|
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G / 4G / 8G DDR4 |
| อีเอ็มซี | ตัวเลือก 16G-128G |
| เลเยอร์ PCB | กระดาน 8 ชั้น |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| ชื่อ | บอร์ด ARM แบบฝังสำหรับเทอร์มินัลบริการตนเอง |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | USB HOST/OTG |
| อีเทอร์เน็ต | สนับสนุน 1,000 MHz |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM แบบฝังตัว RK3566 |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3566 เมนบอร์ด ARM แบบฝัง |
|---|---|
| โรงงาน | ใช่ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |