| ชื่อสินค้า | การโฆษณาป้ายดิจิตอลมาเธอร์บอร์ด Linux แบบฝัง |
|---|---|
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุน Dolby |
| หน่วยความจำ | 2G/4G/8G DDR4 ตัวเลือก |
| ทีพี | I2C และ USB อินเตอร์เฟส TP |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เมนบอร์ดเครื่อง MIPI POS |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android |
| RTC | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟ, เปิดและปิดอัตโนมัติ |
| ขนาด PCB | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| GPU | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| ชื่อ | บอร์ดฝังตัว JLD-F03 สำหรับเครื่องจดจำใบหน้า |
|---|---|
| ซีพียู | RK3568 Quad-core 64-bit Cortex-A55 โปรเซสเซอร์ ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| จีพียู | ARM G52 2EE |
| อินเตอร์เฟส USB | USB3.0 HOST/OTG |
| ขนาด PCB | 122 มม.*75 มม. |
| Product Name | 6 TOPS NPU Industrial ARM Board 2.4G/5G WiFi BT Optional 16G-128G EMMC Embedded System Ubuntu/Linux/Android12 OS RK3588 Motherboard |
|---|---|
| EMMC | 16G-128G Optional |
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| GPU | ARM Mali-G610 MC4 Support OpenGL ES 1.1/2.0/3.1/3.2, Vulkan 1.1,1.2, OpenCL 1.1,1.2,2.0 |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| อุณหภูมิปรับปรุง | -20-80 ℃ |
|---|---|
| การออกเสียง | ระบบเสียงสเตอริโอ |
| วิดีโอออก | HDMI, CVBS, LVDS/RGB |
| ขนาด PCB | 120mmX85mm |
| อินเทอร์เฟซกล้อง | 1x อินเตอร์เฟซกล้อง MIPI-CSI |
| รองรับบลูทูธ | 4.0/4.2/5.0 |
|---|---|
| ขนาด PCB | 164 มม.*100 มม.*1.6 มม. |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์7.1 |
| แฟลช | 8G-64G EMMC (การสนับสนุนสูงสุด 128G) |
| คำถามที่พบบ่อย | แบรนด์ชื่อ: Jeweled, หมายเลขรุ่น: JLDA06, ผลิตในประเทศจีน, ปริมาณการสั่งซื้อขั้นต่ำ: 1 ชิ้น, เงื่อนไ |
| Video output | Support LVDS,HDMI,MIPI Format Output |
|---|---|
| Operation system | ANDROID11/Linux |
| Memory | 2G/4G/8G DDR4 Optional |
| CPU | RK3568 Highest Frequency Up To 2.0GHZ |
| Touch panel | Support Multi-touch Capacitive Touch Screen |
| โปรเซสเซอร์ | PX30 ความถี่สูงสุด 1.4GHz |
|---|---|
| อินเทอร์เฟซกล้อง | 1x อินเตอร์เฟซกล้อง MIPI-CSI |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับการ์ด TF --- ดิสก์ 32G สูงสุด |
| แกะ | 1G DDR3 ((maxium การสนับสนุน 2GB) |
| hdmi_out | หนุน |
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต DC5V/3A; แบตเตอรี่ลิเธียม 3.7V |
|---|---|
| ขนาด PCB | 112mmx100.5mmx1.2mm |
| ไอซีหลัก | RK3399 ความถี่สูงสุด 2.0 GHz |
| เครือข่าย | รองรับ 10MHz/100MHz/1000MHz LAN และ 2.4G/5G WIRELESS WIFI |
| การออกเสียง | ระบบเสียงสเตอริโอ |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดแม่ Linux |
|---|---|
| ทีพี | I2C และ USB อินเตอร์เฟส TP |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| อุณหภูมิ | -20°-80°C |
| กล้อง | กล้อง MIPI |