| ชื่อสินค้า | ปฏิวัติระบบ POS ของคุณด้วยเมนบอร์ด Ethernet POS 10/100/1000m ของเราและพอร์ตเสียง 3.5 มม. Android 11 |
|---|---|
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55, ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| เอาต์พุตวิดีโอ | เอชดีเอ็มไอ |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ชั้นวาง | สนับสนุน LVDS, EDP, MIPI, HDMI |
| พอร์ตอนุกรม | TTL (1-7 ชิ้น), RS232 (0-6 พีซี), RS485 (0-2 พีซี) |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | แอนดรอยด์เมเธอร์บอร์ด |
| เติมไฟ | 12V เติมแสง (สวิทช์ที่ควบคุมได้) |
| โปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ Cortex-A55 แบบ quad-core 64 บิต |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| แบบอย่าง | JLD-P01 |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| แบบอย่าง | JLD-P01 |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | 16G-128G แฟลชเมมรี่ตัวเลือก แอนดรอยด์ เมอร์บอร์ดด้วย DC12V-24V ไฟไฟเข้าสําหรับความต้องการของลูกค้าขอ |
|---|---|
| พอร์ตเสียง | แจ็คหูฟัง 3.5 มม., อินเตอร์เฟสไมโครโฟน 2p2.0, อินเตอร์เฟสลำโพง 4p2.0 |
| หน่วยความจำแฟลช | 16G-128G ให้เลือก |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55, ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| ความจุแรม | 2G/4G/8G DDR4 ตัวเลือก |
|---|---|
| อุณหภูมิ | -20 °- 80 ℃ |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55, ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| หน่วยความจำแฟลช | 16G-128G ให้เลือก |
| พอร์ตอนุกรม | 7 โดยรวม, ประเภทเสริม, TTL (1-7 ชิ้น), RS232 (0-6 ชิ้น), RS485 (0-2 พีซี) |
| ชั้นวาง | สนับสนุน LVDS (Dual 8,1920*1080), edp |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต DC12V3A |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| อีเอ็มเอ็มซี | ตัวเลือก 16G-128G |
| tp | อินเตอร์เฟส I2C /USB TP |
| ชื่อสินค้า | 16G-128G เมนบอร์ด POS เสริมพร้อมเอาท์พุทวิดีโอ HDMI และแผงสัมผัส I2C/USB อินเตอร์เฟส TP JLD-P01 |
|---|---|
| เอาต์พุตวิดีโอ | เอชดีเอ็มไอ |
| ร.ฟ.ท | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาปิดไฟ, เปิดและปิดอัตโนมัติ |
| ความจุแรม | 2G/4G/8G DDR4 ตัวเลือก |
| กล้อง | กล้อง USB |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดระบบ Quad Core ที่เสถียร RK3566 เมนบอร์ด Android ODM ARM Mainboard สำหรับ Media Player POS Mach |
|---|---|
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| ขนาด PCB | 125 มม.*90 มม.*1.6 มม. |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ชื่อสินค้า | กระดานหลักระบบสมองกลฝังตัว |
|---|---|
| ซีพียู | Quad-Core Cortex-A55 (64 บิตสูงถึง 2.0GHz)-มัลติทาสก์ที่มีประสิทธิภาพสำหรับเวิร์กโหลดที่ฝังตัว |
| จีพียู | ARM G52 2EE - รองรับ API กราฟิกขั้นสูง (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) สำหรับ UIS และการแสดงผล |
| เอ็นพียู | 1 TOPS AI Accelerator - เปิดใช้งานงาน AI ที่มีน้ำหนักเบา (เช่นการตรวจจับวัตถุ, AI) |
| หน่วยความจำ | 2GB/4GB/8GB DDR4 - ปรับขนาดได้สำหรับน้ำหนักเบาถึงพอสมควร |