| Product name | Cost Effective Motherboard System On Module RK3566 Quad Core 64-bit Cortex-A55 Single Board Computer For Embedded Applications JLD-P02 |
|---|---|
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| NPU | 1TOPS |
| RAM | 2GB/4GB/8GB |
| Rom | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3568 ป้ายดิจิตอลเมนบอร์ด HD-MI LVDS 4K HD LCD 2GB+32GB Android11 POS มาเธอร์บอร์ด Linux |
|---|---|
| ซีพียู | Quad-Core Cortex-A55 (64 บิตสูงถึง 2.0GHz)-มัลติทาสก์ที่มีประสิทธิภาพสำหรับเวิร์กโหลดที่ฝังตัว |
| จีพียู | ARM G52 2EE - รองรับ API กราฟิกขั้นสูง (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) สำหรับ UIS และการแสดงผล |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| Product name | Embedded Rk3588 Android Motherboard Model JLD-I02 |
|---|---|
| RTC | Support Power-off Clock Memory, Automatic Power On And Off |
| Ethernet | 10/100/1000M |
| EMMC | 16G-128G Optional |
| 4G/5G | Support 4G/5G Network |
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต DC12V3A |
|---|---|
| tp | อินเตอร์เฟส I2C /USB TP |
| ชั้นวาง | สนับสนุน LVDS (Dual 8,1920*1080), edp |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | บัตร TF |
| ขนาด PCB | 100มม.*80มม |
| ชื่อสินค้า | Quad-Core 2.0GHz Gigabit Ethernet RK3568 MOTHERBOAR |
|---|---|
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| รอม | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
| Product name | Fanless Rockchip RK3288 CPU Android 10.0 Onboard 2GB Memory 8GB ROM Wifi motherboard PCBA JLD076 |
|---|---|
| Memory | 2.2G DDR3 or 4G DDR3 |
| Storage | 3.8G ~64G for option(open board standard is 8G ) |
| Type | Multilayer pcb |
| Material | RF4 |
| ชื่อสินค้า | มาเธอร์บอร์ด Linux แบบฝัง JLD-A09 |
|---|---|
| แสดง | สนับสนุน LVDS (Dual 8,1920*1080), edp, mipi, HDMI |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุน Dolby |
| ขนาดพีซีบี | 158 มม.*95 มม.*1.5 มม. |
| แบบอย่าง | JLD-A09 |
| แบบอย่าง | JLD-P01 |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| รุ่น | JLD-092 |
|---|---|
| ประเภท | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 100mmx70mmx1.6mm |
| ชื่อสินค้า | RK3568 บอร์ดระบบจําแนก |
|---|---|
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Ubuntu 20.04/ Debian 10 |
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| ซีพียู | Quad-Core Cortex-A55 (64 บิตสูงถึง 2.0GHz)-มัลติทาสก์ที่มีประสิทธิภาพสำหรับเวิร์กโหลดที่ฝังตัว |
| จีพียู | ARM G52 2EE - รองรับ API กราฟิกขั้นสูง (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) สำหรับ UIS และการแสดงผล |