| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V3A |
|---|---|
| EMMC | ตัวเลือก 16G-128G |
| ขนาดพีซีบี | 100 มม.* 80 มม |
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| อินเตอร์เฟส USB | USB ภายใน 2.0 (7 ชิ้น), USB 2.0 ภายนอก (1 พีซี), OTG ภายนอก (1 พีซี) |
| ชื่อสินค้า | แบอร์ดแม่ลินูคซ์ที่ฝัง |
|---|---|
| จีพียู | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
| อีเทอร์เน็ต | 10/100/1000m |
| ขนาดพีซีบี | 158 มม.*95 มม.*1.5 มม. |
| แบบอย่าง | JLD-A09 |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM แบบฝังตัว RK3566 |
|---|---|
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| จีพียู | ARM G52 2EE สนับสนุน OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, Opencl 2.0, Vulkan 1.1 |
|---|---|
| อีเธอร์เน็ต | 10/100/1000ม |
| อุณหภูมิ | -20 °- 80 ℃ |
| ระบบปฏิบัติการ | แอนดรอยด์ 11 / อูบนูตู 20.04 / เดบิอัน 10 |
| ประเภทโปรเซสเซอร์ | โปรเซสเซอร์ RK3568 Quad-Core 64-bit Cortex-A55, ความถี่สูงสุด 2.0GHz |
| Product Name | Odm Embedded Digital Signage Rk3568 Mainboard Dual-LVDS EDP HD-M-I Rockchip Rk3566 Rk3399 Industrial Arm Android Motherboard |
|---|---|
| Ram | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB/256GB |
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10/11 |
| PCB Size | 158mm*95mm*1.5mm |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM อุตสาหกรรมแบบฝัง |
|---|---|
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | อินเตอร์เน็ตไร้สาย 2.4G/5G BT |
| ระบบปฏิบัติการ | ANDROID11/ลินุกซ์ อูบุนตู |
| เลเยอร์ PCB | กระดาน 8 ชั้น |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 ประเภท, ตัวเลือก, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น), RS485 (0-2 ชิ้น) |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ดควบคุมแบบฝัง |
|---|---|
| ทีพี | I2C และ USB อินเตอร์เฟส TP |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| อุณหภูมิ | -20°-80°C |
| กล้อง | กล้อง MIPI |
| ชื่อสินค้า | JLD-A09 บอร์ด Linux แบบฝัง |
|---|---|
| กล้อง | กล้อง MIPI |
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V3A |
| ขนาดพีซีบี | 158 มม.*95 มม.*1.5 มม. |
| แบบอย่าง | JLD-A09 |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดแม่ Linux |
|---|---|
| ทีพี | I2C และ USB อินเตอร์เฟส TP |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| อุณหภูมิ | -20°-80°C |
| กล้อง | กล้อง MIPI |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3566 เมนบอร์ด ARM แบบฝัง |
|---|---|
| โรงงาน | ใช่ |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |