| Tên sản phẩm | Cách mạng hệ thống POS của bạn với 10/100/1000M Ethernet POS Motherboard và 3.5mm Audio Port Android |
|---|---|
| Loại bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số tối đa 2.0GHz |
| Đầu Ra Video | HDMI |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVD , EDP , MIPI , HDMI |
| Cổng nối tiếp | TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), rs485 (0-2 PC) |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bảng chủ Android |
| lấp đầy ánh sáng | Đèn đầy 12V (công tắc có thể điều khiển) |
| bộ vi xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit lõi tứ |
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| Người mẫu | JLD-P01 |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Người mẫu | JLD-P01 |
|---|---|
| Kiểu | PCB đa lớp |
| Vật liệu | RF4 |
| Lớp | 4 |
| Kích thước PCB | 146mm*102mm*1.6mm |
| Tên sản phẩm | 16G-128G Bộ nhớ flash tùy chọn Bo mạch chủ Android với nguồn cung cấp năng lượng đầu vào DC12V-24V c |
|---|---|
| Cổng âm thanh | Giắc cắm tai nghe 3,5 mm, giao diện micrô 2P2.0, giao diện loa 4P2.0 |
| Bộ nhớ flash | Tùy chọn 16G-128G |
| Loại bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số tối đa 2.0GHz |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| Dung lượng RAM | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
|---|---|
| nhiệt độ | -20 °- 80 |
| Loại bộ xử lý | Bộ xử lý Cortex-A55 64 bit RK3568, tần số tối đa 2.0GHz |
| Bộ nhớ flash | Tùy chọn 16G-128G |
| cổng nối tiếp | 7 Tổng cộng, các loại tùy chọn, TTL (1-7 PC), RS232 (0-6 PC), RS485 ((0-2 PC) |
| Hiển thị | Hỗ trợ LVD (kép 8,1920*1080 , edp |
|---|---|
| Nguồn cung cấp điện | Đầu vào DC12V3A |
| Wifi | 2,4g/5g wifi bt |
| eMMC | Tùy chọn 16G-128G |
| tp | Giao diện I2C /USB TP |
| Tên sản phẩm | 16G-128G Bo mạch chủ POS tùy chọn với đầu ra video HDMI và bảng điều khiển cảm ứng I2C/USB giao diện |
|---|---|
| Đầu Ra Video | HDMI |
| RTC | Hỗ trợ bộ nhớ đồng hồ tắt nguồn , bật và tắt nguồn tự động |
| Dung lượng RAM | Tùy chọn 2G/4G/8G DDR4 |
| Máy ảnh | Camera USB |
| Tên sản phẩm | Bảng hệ thống lõi tứ ổn định RK3566 Android bo mạch chủ ODM ARM Mainboard cho máy phát điện POS Máy |
|---|---|
| ĐẬP | 2GB/4GB/8GB |
| ROM | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| kích thước PCB | 125mm*90mm*1.6mm |
| hệ điều hành | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| Tên sản phẩm | Bo mạch chính của hệ thống nhúng |
|---|---|
| CPU | Cortex-A55 (64 bit, lên đến 2.0GHz)-đa nhiệm hiệu quả cho khối lượng công việc nhúng. |
| GPU | ARM G52 2EE - Hỗ trợ API đồ họa nâng cao (OpenGL ES 3.2, Vulkan 1.1) cho UIS và hiển thị. |
| NPU | 1 Tops AI Accelerator - Cho phép các tác vụ AI cạnh nhẹ (ví dụ: phát hiện đối tượng, giọng nói AI). |
| Ký ức | 2GB/4GB/8GB DDR4 - Có thể mở rộng cho khối lượng công việc nhẹ đến trung bình. |