| ชื่อสินค้า | บอร์ดระบบที่ติดตั้ง |
|---|---|
| NPU | 1TOPS |
| หน่วยความจำ | 2GB/4GB/8GB DDR4 - ปรับขนาดได้สำหรับน้ำหนักเบาถึงพอสมควร |
| กำลังไฟฟ้าเข้า | อินพุต DC12V-28V |
| พื้นที่จัดเก็บ | 16GB-128GB EMMC + TF-Card-ที่เก็บข้อมูลที่เชื่อถือได้สำหรับระบบปฏิบัติการแอพและบันทึก |
| ชื่อสินค้า | RK3568 แผงวงจร PCBA |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย | อินพุต DC12V-24V |
| ทีพี | I2C/อินเทอร์เฟซ USB TP |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
|---|---|
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 158 มม.*95 มม.*1.5 มม. |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Ubuntu 20.04/Debian 10/11 |
| แบบอย่าง | JLD-P01 |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| แบบอย่าง | JLD-P01 |
|---|---|
| พิมพ์ | PCB หลายชั้น |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาดพีซีบี | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | โพสเมอร์บอร์ด |
|---|---|
| แบบอย่าง | JLD-P02 |
| วัสดุ | RF4 |
| ชั้น | 4 |
| ขนาด PCB | 125 มม.*90 มม.*1.6 มม. |
| Product name | Interactive Touch Screen Android Motherboard |
|---|---|
| PCB size | 140mm*91mm*1.6mm |
| RTC | Support power-off clock memory and automatic power on and off |
| Application | Commercial display |
| OEM | Welcome |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | POS เมนบอร์ด RK3568 |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | USB HOST/OTG |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| พอร์ตอนุกรม | รองรับ TTL、 RS232 |
| ขนาด PCB | 146 มม.*102 มม.*1.6 มม. |
| ชื่อสินค้า | เมนบอร์ด ARM แบบฝัง Pos |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | ช่องเสียบ USB 2.0 ในตัว (4 ชิ้น), USB 3.0 ภายนอก (1 ชิ้น) 2.0 (2 ชิ้น) OTG (1 ชิ้น) |
| พอร์ตอนุกรม | รวม 5 แบบ, แบบเสริม, TTL (1-5 ชิ้น), RS232 (0-4 ชิ้น) |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |
| ขนาดพีซีบี | 125 มม.*90 มม. |
| ชื่อสินค้า | Rockchip RK3566 บอร์ดพัฒนา JLD-P02 |
|---|---|
| ซีพียู | RK3566 โปรเซสเซอร์ Quad-core 64-bit Cortex-A55 ความถี่สูงสุด 1.8GHz |
| EMMC | ตัวเลือก 16G ถึง 128G |
| เอาต์พุตเสียง | สเตอริโอสนับสนุนเอฟเฟกต์เสียงทางสังคม |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/Linux Ubuntu |