| อุณหภูมิ | -20°-80°C |
|---|---|
| อินเตอร์เน็ตไร้สาย | 2.4G/5G WiFi BT |
| รูสกรู | : กว้าง 4 มิลลิเมตร |
| อีเทอร์เน็ต | 10/100/1000m |
| EMMC | 16G-128G ให้เลือก |
| ชื่อสินค้า | มาเธอร์บอร์ดเครื่องจำหน่ายเครื่องจำหน่าย Android เกรด 12V อุตสาหกรรมพร้อมพื้นที่เก็บข้อมูล 2.2G DDR3 |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต 12V /3A |
| การออกเสียง | สเตอริโอสนับสนุน Dolby Sound |
| เอาต์พุตวิดีโอ | สนับสนุนเอาต์พุตวิดีโอ LVDS, EDP และ HDMI และความละเอียดสูงสุด 3840x2160 |
| ชั้นวาง | 5/7/10.1/13.3/15/18.5/21.5 นิ้วหน้าจอสัมผัส LCD |
| Product name | Fanless Rockchip RK3288 CPU Android 10.0 Onboard 2GB Memory 8GB ROM Wifi motherboard PCBA JLD076 |
|---|---|
| Memory | 2.2G DDR3 or 4G DDR3 |
| Storage | 3.8G ~64G for option(open board standard is 8G ) |
| Type | Multilayer pcb |
| Material | RF4 |
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/4G LPDDR3 |
|---|---|
| tp | อินเตอร์เฟส I2C /USB TP |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | บัตร TF |
| ขนาด PCB | 100มม.*80มม |
| พลังงานไฟฟ้า | อินพุต DC12V3A |
| ชื่อสินค้า | 10.1 นิ้วจอแสดงผลบอร์ดเครื่องจำหน่ายมาเธอร์บอร์ดพร้อมหน้าจอสัมผัสและเอาต์พุต HD-Mi JLD076 |
|---|---|
| กล้อง | กล้อง MIPI/USB |
| เอชดีเอ็มไอ | เอาต์พุต HMDI |
| เอาต์พุตวิดีโอ | สนับสนุนเอาต์พุตวิดีโอ LVDS, EDP และ HDMI และความละเอียดสูงสุด 3840x2160 |
| ร.ฟ.ท | รองรับหน่วยความจำนาฬิกาเมื่อปิดไฟรองรับการรีสตาร์ทอัตโนมัติและปิดตัวลง |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดแม่ Linux |
|---|---|
| ขนาดพีซีบี | 146 มม*70 มม*1.6 มม |
| ระบบปฏิบัติการ | หุ่นยนต์ |
| อาร์ทีซี | รองรับหน่วยความจำปิดไฟปิดกั้นสวิตช์อัตโนมัติ |
| กล้อง | กล้อง USB |
| Product name | Cost Effective Motherboard System On Module RK3566 Quad Core 64-bit Cortex-A55 Single Board Computer For Embedded Applications JLD-P02 |
|---|---|
| OS | Android 11/ Ubuntu 20.04/Debian 10 |
| NPU | 1TOPS |
| RAM | 2GB/4GB/8GB |
| Rom | 16GB/32GB/64GB/128GB |
| ชื่อสินค้า | บอร์ดฝังตัวสำหรับเครื่อง POS |
|---|---|
| อินเตอร์เฟส USB | USB HOST/OTG |
| ร.ฟ.ท | ใส่ใจ |
| เอาต์พุตวิดีโอ | รองรับระดับแนวตั้งที่แสดง |
| แกะ | 2GB/4GB/8GB |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เมนบอร์ด POS ฝังตัว |
|---|---|
| GPU | mali-g52gpu |
| ระบบปฏิบัติการ | Android 11/ Linux Ubuntu |
| เครือข่ายไร้สาย | การเข้าถึงอินเทอร์เน็ตไร้สายไร้สาย 2.4g/5g |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | รองรับ TF-Card |
| ขนาด PCB | 100มม.*80มม |
|---|---|
| หน่วยความจำ | ตัวเลือก 2G/4G LPDDR3 |
| Wi-Fi | 2.4G/5G WiFi BT |
| พอร์ตอนุกรม | 4 โดยรวม, ประเภทเสริม, TTL (0-4 pcs), RS232 (0-4 pcs) |
| ประเภทการ์ดหน่วยความจำ | บัตร TF |